Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Em chỉ quan tâm cái đường màu trắng kia bán bao nhiêu thôi :19:
Em setup nên hiểu độ trễ của chỉ báo nên luôn dùng kết hợp. Nếu nói bán từ DI+ anh có tin không :)))
Em xài DI+ là học theo anh Vietcurrency: sự kỳ ảo của ADX không phải đường ADX mà là DI+ , DI-. Tất nhiên là phải trải nghiệm 1 thời gian mới hiểu tính cách 2 ae sinh đôi đó :))))

Em setup nên hiểu độ trễ của chỉ báo nên luôn dùng kết hợp. Nếu nói bán từ DI+ anh có tin không :)))
Em xài DI+ là học theo anh Vietcurrency: sự kỳ ảo của ADX không phải đường ADX mà là DI+ , DI-. Tất nhiên là phải trải nghiệm 1 thời gian mới hiểu tính cách 2 ae sinh đôi đó :))))
Nếu anh hứng thú thì up trend ngó thằng anh, down trend ngó con em nha :)))

EM thực sự chưa hiểu sâu về các indicator; Em chỉ hoàn toàn sử dụng vol + giá. nên chưa áp dụng các indicator nào 1 thời gian dài để kiểm nghiệm cả. A dạy ko?

Đến chịu thị trường.
Những công ty có lợi nhuận cao, P/E thấp, tiềm năng lớn được quản lý minh bạch, có cổ đông lớn là tổ chức, lãnh đạo tài năng như HPG, VHM thì lại được định giá rẻ.
Cứ đua nhau lao vào những chỗ tù mù :21:

Status
Not open for further replies.
Back