Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Lý Điền Sơn nổi danh nhảy trong range mà chị.
Cơ mà chị chung mâm với cả mớ tay to. Lo gì :1:
Tại mình biết các dự án của nó từ cách đây 13 năm, thời BCI, giá vốn rẻ. Hơn nữa tài chính đẹp sạch, ko chia 5 xẻ 7 nhưng yếu thật.
Có 5k thôi mà ko muốn mua thêm nhảy nhót. Lúc nó xuống thấp chỉ muốn bán bố nó đi vì có tăng lại cũng chậm hơn đa số các mã khác.

Tại mình biết các dự án của nó từ cách đây 13 năm, thời BCI, giá vốn rẻ. Hơn nữa tài chính đẹp sạch, ko chia 5 xẻ 7 nhưng yếu thật.
Có 5k thôi mà ko muốn mua thêm nhảy nhót vì lúc nó xuống thấp chỉ muốn bán bố nó đi vì có tăng lại cũng chậm hơn đa số các mã khác.
Bỏ thì thương vương thì tội :22:
Cơ mà gần 10 năm sau khi ôm trọn mớ tài sản giá rẻ mà cua vẫn chưa luộc thành món thì chán thật.

Anh Thông nhà chị đi đâu mà không thấy ở nhà SZL chị @TTN nhỉ? Sáng đọc cái BCTN mà chẳng thấy đâu :106:
Năm ngoái nó ko bán mảnh đất nền nào nhỉ?
Vẫn còn nguyên 333 nền.
Năm nay thấy có kế hoạch cho thuê đất dịch vụ đấy
Cơ mà hạn chế bình luận SZL, để anh em dễ ra quyết định giữ hay bán tìm cơ hội khác tốt hơn.

Năm ngoái nó ko bán mảnh đất nền nào nhỉ?
Vẫn còn nguyên 333 nền.
Năm nay thấy có kế hoạch cho thuê đất dịch vụ đấy
Cơ mà hạn chế bình luận SZL, để anh em dễ ra quyết định giữ hay bán tìm cơ hội khác tốt hơn.
Bàn theo mỗi 6 tháng/lần mà chị ôi :21:

Sao anh ko mua cả 2 nhỉ. Đã ưng thì 1 vài % khi đúng sóng cũng chấp nhận dc mà anh.
À, đang thử nghiệm nên chưa tự tin lắm :)))) mấy lần trước thử toàn rung một góc nhà nên đâm nhát.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back