Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
https://vnexpress.net/chang-trai-duoc-ba-chi-em-cau-hon-cung-luc-4434494.html
Mặc dù rất sốc trước lời cầu hôn của 3 chị em, Luwizo cho biết anh "có nghĩa vụ phải kết hôn với tất cả vì họ là sinh ba".
Đây là quà 8/3 của báo, xiin lỗi các chị em,không có ý gì nhá, em chủ nghĩa độc thân
TCH đã về bờ. bị vần cho mệt nghỉ:2004:

Bố vợ lúc chiều quay xe hay quá anh
lúc sáng tầm 58.5, 58.6 mình kê lệnh mòn mỏi. Hôm nay m dự là Bố vợ đánh ít nhất vượt 59.5 để còn break EMA200 tuần nên sáng thấy các anh kê lệnh m cũng đú kê theo, may lần 1 là khớp và may lần 2 là các anh đánh vượt EMA200 tuần như mình tính mặc dù cái nến tuần không đẹp lắm. Tuy nhiên với biểu hiện của BVH giai đoạn gần đây trong bối cảnh TT chung thì mình tin năm nay BVH có một con sóng lớn, còn lớn đến đâu hay ăn được như nào thì do tài năng mỗi người thoai :D. Tuy nhiên có thể chốt sổ cho BVH một chỗ thường trực trong danh mục, hihi.

lúc sáng tầm 58.5, 58.6 mình kê lệnh mòn mỏi. Hôm nay m dự là Bố vợ đánh ít nhất vượt 59.5 để còn break EMA200 tuần nên sáng thấy các anh kê lệnh m cũng đú kê theo, may lần 1 là khớp và may lần 2 là các anh đánh vượt EMA200 tuần như mình tính mặc dù cái nến tuần không đẹp lắm. Tuy nhiên với biểu hiện của BVH giai đoạn gần đây trong bối cảnh TT chung thì mình tin năm nay BVH có một con sóng lớn, còn lớn đến đâu hay ăn được như nào thì do tài năng mỗi người thoai :D. Tuy nhiên có thể chốt sổ cho BVH một chỗ thường trực trong danh mục, hihi.
Nhân có giáo cụ trực quan, em săm soi toét mắt thấy cũng hay ho, không biết đúng được bao nhiêu, sai bao nhiêu nhưng cứ post xem ai có rảnh thì phê bình:
BVH vốn là con nặng mông có thể ảnh hưởng VNI30, vậy mà từ lúc anh Casper12 đến lúc anh vào, có khá nhiều chỉ báo cho mua theo từng mức giá tăng dần, phù hợp nhiều hệ trường phái khác nhau (mà em đang mò) => thỏa mãn nhiều cách nhìn của TA. Trong lúc đó thì KL chưa tăng nhiều. Tổng hợp lại thì lái luôn mở của cho khách vào ra (vì nặng mông không đi như Hot). Nhìn dài ra từ 2020 đến nay, Lái đánh như thế không bõ công :1:.
Chắc lúc đỉnh sóng thì KL phải khác nhiều. keke

Status
Not open for further replies.
Back