Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Nếu làm ăn đường hoàng anh Dương có lẽ tin tưởng ok hơn anh Đức. Anh Dương em thấy đang giải quyết từ từ chứ ko phải quá nhiều chiêu trò như HAG
Nội tại thế nào thì binh đường thế ấy anh ạ! Tầm cỡ như này đều không đơn giản như báo cáo tài chính anh em mình đọc thấy.
Khó thì bỏ ngồi xem cũng được ạ :21:

Niềm tin của thanh niên này là gì anh nhỉ?
Giờ mới về, niềm tin là ko có niềm tin gì cả :15: lúc mua thấy đúng nên giữ rồi do công việc bận quá ( làm cục thuế) nó ko xem rồi lúc xem cũng ko biết làm gì nên cứ để thế =))))
Sáng nay kêu đồng nghiệp vợ múc CSV thấp nhất thế mà giờ xanh may thật. Cứ tự trách bản thân mãi đợt rồi ko mua CSV DPM ở đáy dù bản thân đã có thể làm tốt hơn.

Giờ mới về, niềm tin là ko có niềm tin gì cả :15: lúc mua thấy đúng nên giữ rồi do công việc bận quá ( làm cục thuế) nó ko xem rồi lúc xem cũng ko biết làm gì nên cứ để thế =))))
Sáng nay kêu đồng nghiệp vợ múc CSV thấp nhất thế mà giờ xanh may thật. Cứ trách mãi đợt rồi ko mua CSV DPM ở đáy dù bản thân đã có thể làm tốt hơn.
Nhất anh. Vợ hiểu nghề thì một là to the moon hoặc 2 là to Cần Giờ bán muối :21:

Status
Not open for further replies.
Back