Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Lâu đến giờ cũng thấy khoái xe điện, thích nhưng có 2 điểm còn chưa muốn xuống tiền đứng góc độ người tiêu dùng:
1. Xe hạng trung như VFe34 quảng đường chạy cho mỗi lần sạc đầy còn khá ngắn,284; quãng đường ok nhất cho mỗi lần sạc đầy tầm 450-500 là lý tưởng.
2. Thời gian sạc đầy của ổ cắm sạc di động quá dài. ví như đi chơi xa cần sạc di động thì thời gian sạc chiếm gần hết thời gian đi chơi
cải thiện 2 cái này chắc sẽ xuống tiền với xe điện

Em thấy nhiều cao thủ chợ giời hô về 60 đấy chị.
Nếu giữ vững được chỗ tuần trước thì thôi, còn mà giảm tiếp thì ối giời ôi :20::20::20:
Cao thủ nào bằng chị, chỉ ra chu kỳ tăng mới của VNI ngay khi cả làng còn tim đâp chân run.
Đếm sóng đoán PHR hết điều chỉnh tăng lại vòng mới giá từ 48-50 :21::21::21:
Mỗi tội, vẫn kiếm được ít tiền :10:

VIC tạo pk dương chart tuần thì lại Ối Giời Ôi :24::24::24:
Chị em thông minh, sắc sảo, kiên định, phúc hậu...đủ cả cái hay...mà duy có cái kiên định vào AV thì đến anh chim cũng chả cản được. haizii. thương chị. Chỉ trông chờ vào câu "thời tới không cản nổi" mà mong. Lúc đó cả làng đú trend đưa VIC x2 thì thôi dồi:3D_17:

Cao thủ nào bằng chị, chỉ ra chu kỳ tăng mới của VNI ngay khi cả làng còn tim đâp chân run.
Đếm sóng đoán PHR hết điều chỉnh tăng lại vòng mới giá từ 48-50 :21::21::21:
Mỗi tội, vẫn kiếm được ít tiền :10:
Do chị ko lập hội đó :))

Chị em thông minh, sắc sảo, kiên định, phúc hậu...đủ cả cái hay...mà duy có cái kiên định vào AV thì đến anh chim cũng chả cản được. haizii. thương chị. Chỉ trông chờ vào câu "thời tới không cản nổi" mà mong. Lúc đó cả làng đú trend đưa VIC x2 thì thôi dồi:3D_17:
Dạo này chị có đồng minh rồi.
Bạn này cổ đông SDI khi xưa gặp lúc đi họp.
Thắng lớn SDI. Năm 2020 lại nhân 7tk
Năm 2021 nhân tiếp hơn 2 lần.
Cuối tuần trước gọi điện bảo: chị ơi, em định all in VIC :1:
Ngày trước mình mua có hơn 30k SDI, còn bạn đó nắm giữ nhiều hơn mình nhiều.
Với tốc độ nhân tk đó thì giờ có khi cũng thuộc tay to.
Sinh hoạt trên f319 vì thường đọc bài chị trên đó rồi gọi hỏi. Nếu em có đọc VC thì reg nick lập đồng minh cho chị khỏi bị bắt nạt nhé :10:

Dạo này chị có đồng minh rồi.
Bạn này cổ đông SDI khi xưa gặp lúc đi họp.
Thắng lớn SDI. Năm 2020 lại nhân 7tk
Năm 2021 nhân tiếp hơn 2 lần.
Cuối tuần trước gọi điện bảo: chị ơi, em định all in VIC :1:
Ngày trước mình mua có hơn 30k SDI, còn bạn đó nắm giữ nhiều hơn mình nhiều.
Với tốc độ nhân tk đó thì giờ có khi cũng thuộc tay to.
Sinh hoạt trên f319 vì thường đọc bài chị trên đó rồi gọi hỏi. Nếu em có đọc VC thì reg nick lập đồng minh cho chị khỏi bị bắt nạt nhé :10:
Em mò vào VC đúng lúc chị thuyết SZL. Lớ nga lớ ngớ vớ huy chương em kiếm được món đầu tiên từ SZL nên canh bài chị ghê lắm:1:. Giở lại chart VIC thì thấy đúng là tới thời không cản đc. Nhưng em bé nhỏ sẽ không dám ăn dầm nằm dề ở đó. Chị thật là có thần kinh thép khi trên này các anh chị toàn ăn mấy lần còn chị vẫn ôm SZL ăn cổ tức. Nhưng như chị nói, món đó đúng là đất để dành nhỉ.

Em mò vào VC đúng lúc chị thuyết SZL. Lớ nga lớ ngớ vớ huy chương em kiếm được món đầu tiên từ SZL nên canh bài chị ghê lắm:1:. Giở lại chart VIC thì thấy đúng là tới thời không cản đc. Nhưng em bé nhỏ sẽ không dám ăn dầm nằm dề ở đó. Chị thật là có thần kinh thép khi trên này các anh chị toàn ăn mấy lần còn chị vẫn ôm SZL ăn cổ tức. Nhưng như chị nói, món đó đúng là đất để dành nhỉ.
Khịa kinh :21::21::21:

Anh này có phải em giai anh Chán không nhỉ?
Đọc tên nghe từa tựa chắc đúng rồi :39:

Bác bán szl rồi à

Bác bán szl rồi à
Em bán từ hồi 5x đời cuối. Lúc nào cũng canh nhưng chưa vào lại. Có lúc nó về 5x nhưng vẫn cao hơn giá bán rồi không xuống nữa. Nếu nga vs u cà em sẽ vào để ngủ ngon hehe

Cao nhân mới hay cũ thế này, giọng văn cũng mượt và khịa khéo lắm nhoa :24::24::24:
Nick là Chỉ Ăn thì cũng buôn ck có kinh nghiệm roài :15:

Cao nhân mới hay cũ thế này, giọng văn cũng mượt và khịa khéo lắm nhoa :24::24::24:
Nick là Chỉ Ăn thì cũng buôn ck có kinh nghiệm roài :15:
Ơ hay nhỉ:24::24::24::24::24:
Khi lập nick là em có ý khác chứ chưa từng nghĩ tới nghĩa này. Tâm linh mà được vậy thì cứ theo anh cầm cờ ăn đất ăn đạm ăm tất...:3D_41:

• Like
Reactions: zug
Status
Not open for further replies.
Back