Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Lâu lắm mới quay lại diễn đàn vớ ngay được bữa cà phê của hotboy. Hôm qua hotboy nói năm nay ai dưới x10 là kém nên em không dám nói gì thêm đâu =)))

Chúc anh/chị năm mới mạnh khỏe và an lành!
Không phải ai dưới x10 là kém mà ai x 10 là siêu phàm rồi! Mình bằng lòng với x 1.5 giống chị Đại!:21::21::21:

Em cũng vừa quyết toán sổ sách, lúc đầu thì hài lòng với tỷ lệ tăng 61% NAV. Nhưng đến khi tính lại thử portfolio 2020 nếu mình không làm gì cả, thì nó sẽ tăng đến 122%!!! Em muốn bỏ trade luôn, vừa mất thời gian vừa kém hiệu quả.
Sau đó em lại đào lại portfolio 2019, và tính ra nếu em giữ nguyên portfolio này qua năm 2020 và 2021 thì chỉ đạt mức tăng 47%, lại kém hơn hiện tại.
Cuối cùng em kết luận là giàu nghèo có số, thôi cứ làm cái gì mình thấy thích là được!!!

Lâu lắm mới quay lại diễn đàn vớ ngay được bữa cà phê của hotboy. Hôm qua hotboy nói năm nay ai dưới x10 là kém nên em không dám nói gì thêm đâu =)))

Chúc anh/chị năm mới mạnh khỏe và an lành!
Tam sao thất bản thế này là chết rồi, khác gì anh bơm đểu. Anh bảo thấy F0 người ta ăn kinh quá mình dc có chưa đc chục lần nh ục ko dám tính. Sẵn dịp nói chuyện cho vui chứ rồi cũng xé nháp làm lại.
Năm mới tới rồi, chúc ace thiện lành sức khoẻ dồi dào, cuộc sống an khang viên mãn, thắng lợi trên sàn chỉ là sớm hay muộn thôi ko đáng bàn.

Qua em nghe anh nói toàn bộ Vin HP là bên anh phân phối nên CK anh hoa lá cành được rồi =)), nhà em cũng ở HP mà chưa có cơ hội được làm quen anh, hihi.
Các dự án cũ có 3 đại lý phân phối bên mình chỉ phân phối 40% thôi! Còn khi dự án mới nữa ra thì có thể họ nhận nhiều đại lý hơn! Khi nào bạn về Hải Phòng Anh , Em mình Cafe nhé!:1::1::1:

Em cũng vừa quyết toán sổ sách, lúc đầu thì hài lòng với tỷ lệ tăng 61% NAV. Nhưng đến khi tính lại thử portfolio 2020 nếu mình không làm gì cả, thì nó sẽ tăng đến 122%!!! Em muốn bỏ trade luôn, vừa mất thời gian vừa kém hiệu quả.
Sau đó em lại đào lại portfolio 2019, và tính ra nếu em giữ nguyên portfolio này qua năm 2020 và 2021 thì chỉ đạt mức tăng 47%, lại kém hơn hiện tại.
Cuối cùng em kết luận là giàu nghèo có số, thôi cứ làm cái gì mình thấy thích là được!!!
Đúng rồi em.
Cứ thống kê rồi đối chiếu thôi. Kết luận sẽ rút ra sau nhiều năm sau nữa.
Như tài khoản của chị gái chị bạch thủ SZL và ném pass thì cả năm tăng có 25.96%
Tài khoản của mẹ chị bạch thủ PHR thì cũng tăng có 20.7%
Không sao, năm nay chưa tăng thì sang năm tăng bù :1:

Status
Not open for further replies.
Back