Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Nâng LDG lên thành 5k giá tb 19.9.
Thằng này bánh vẽ nhiều so với quy mô của nó mà ko biết có thành cơm cháo gì ko.
Bất động sản thì phụ thuộc tầm của chủ đầu tư thôi. Báo cáo tài chính, hay dự án chỉ là một phần để xem xét.

Hôm qua làm quả mua trước 3k HPG giá 45 để chờ NLG lên 66 chuyển sang là yên tâm cho con trai đầu tư theo 2 tỷ phú có đức có tài số 1 VIệt Nam.
3k HPG và 1k VIC.
Biết đâu sau này lấy vợ mua được nhà từ khoản đầu tư này :1:

Last edited:
Hôm qua làm quả mua trước 3k HPG giá 45 để chờ NLG lên 66 chuyển sang cho con trai là yên tâm cho con trai đầu tư theo 2 tỷ phú có đức có tài số 1 VIệt Nam.
3k HPG và 1k VIC.
Biết đâu sau này lấy vợ mua được nhà từ khoản đầu tư này :1:
NLG có đội IFC đang vào thì phải, chị trading chi cho mệt ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Dài hạn thì phải đi theo mấy DN sản xuất quy mô lớn.
Nhìn Samsung mỗi năm thu lợi nhuận gấp cả chục lần vốn đầu tư chị thèm lắm, khát khao lắm luôn í..
Nó phải mang tính global cơ chị ơi :)), ở Việt Nam mình chưa đến trạng thái đó, trong khi vẫn phải lo NAV. Em thấy VN mình đang phát triển thì BĐS vẫn tăng dài hạn mà

Nó phải mang tính global cơ chị ơi :)), ở Việt Nam mình chưa đến trạng thái đó, trong khi vẫn phải lo NAV. Em thấy VN mình đang phát triển thì BĐS vẫn tăng dài hạn mà

Đấy chỉ là ngắn và trung hạn thôi
Chị mơ lớn.
Top các tỷ phú trên thế giới không có sự góp mặt của bất động sản.

Đấy chỉ là ngắn và trung hạn thôi
Chị mơ lớn.
Top các tỷ phú trên thế giới không có sự góp mặt của bất động sản.
Sản xuất giờ phải mang tính công nghệ nữa, còn mô hình như xưa lạc hậu rồi :)), giờ nhanh nhanh và nhanh. VN mình luôn đi sau chưa ai trội cả, kể cả anh Vượng chạy theo xe điện, nhưng xe điện mang hơi hướng công nghệ thì laik chưa làm chủ và chưa có gì đặc biệt. Tỷ phú thế giới về Thép cũng chưa có

Sản xuất giờ phải mang tính công nghệ nữa, còn mô hình như xưa lạc hậu rồi :)), giờ nhanh nhanh và nhanh. VN mình luôn đi sau chưa ai trội cả, kể cả anh Vượng chạy theo xe điện, nhưng xe điện mang hơi hướng công nghệ thì laik chưa làm chủ và chưa có gì đặc biệt. Tỷ phú thế giới về Thép cũng chưa có

So bó đũa chọn cột cờ trong khả năng mình có thể lựa chọn thôi em.

Status
Not open for further replies.
Back