Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Khoảng 10 năm trước có làm việc với bọn này, hiện không để ý, giá đất cao quá, ngoài đây một số nơi, nhà nhà, người người đi làm đất. Té không ngó nữa. VHM của Chị mình vẫn theo dõi nhé :21:
vẫn trái ngược nhỉ, trong này ko sốt mấy, cục bộ 1 vài nơi. Đất nền dành cho người mua ở với mức giá trung bình thấp thì còn xuống 10-15% nữa

Vẫn chờ hạ tầng các anh ạ, 1 số điểm sốt cả 2020 do kỳ vọng mấy cái cao tốc rùi, giờ vào khó ăn.
1 số vị trí chưa tăng giá nhiều thì vẫn túc tắc tăng 15-20% được nhưng thanh khoản cũng ko cao mấy như Tây Ninh

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Vẫn chờ hạ tầng các anh ạ, 1 số điểm sốt cả 2020 do kỳ vọng mấy cái cao tốc rùi, giờ vào khó ăn.
1 số vị trí chưa tăng giá nhiều thì vẫn túc tắc tăng 15-20% được nhưng thanh khoản cũng ko cao mấy như Tây Ninh

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Chu kỳ hạ tầng, ô tô thì vẫn cứ hot đã rùi cân bằng sau anh ạ, ngắn hạn cung cầu quyết định, dài hạn khi cung nhiều hơn cầu sẽ có điều chỉnh

Sent from my iPhone using Tapatalk

2 miền có sự lệch pha nhau.
Khoảng năm 2010-2011 Hà nội sốt kinh thì Sài gòn vẫn giảm.
khoảng 2015-2018 Sài gòn sốt thì Hà Nội ngủ đông.
2020-2021 Hà nội sốt, Sài gòn cơ bản đi ngang
2022 SG và vùng ven sẽ bùng trở lại, em nghĩ vậy, dân Bắc cũng nhập cuộc trong đó

Chết tôi thôi.
Mấy bạn toàn hô giống nhau.
Có nghị quyết thế à? :21::21::21:
Nghị quyết như chị thôi :)), nhưng đi sau. Sao cứ tag em vào hội đó ạ, tiền ở đâu mình kiếm ở đó chứ ạ, bỏ làm gì cho tiếc

Status
Not open for further replies.
Back