Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Chuyện này rất xàm :15: xưa giờ đánh chứng chưa phải phụ thuộc bố con nào cả, đánh chứng là để tự do mà phải ôm chân ai để biết này nọ thì vứt.
Anh theo ACB là đúng, nhưng theo tôi mà lỗ là dại.
ACB của anh cũng hay mà, cưỡi mây, break trendline, và 3 tháng rồi mức điều chỉnh ko lớn. Lý do anh múc ACB là gì mà ko phải HDB, VIB, hay bank khác vậy a.

ACB của anh cũng hay mà, cưỡi mây, break trendline, và 3 tháng rồi mức điều chỉnh ko lớn. Lý do anh múc ACB là gì mà ko phải HDB, VIB, hay bank khác vậy a.
Thứ tự đã mua STB, CTG, MSB, ACB , miss OCB giá 27.25, bán đến gần mình thì ko khớp. Ko xem mây hay trendline gì cả,thay vì chọn MBB thì chọn ACB khả quan hơn, kết quả MBB tốt hơn.
Mua cp đang được mua thôi, nếu ai may mắn mua OCB chuẩn thì margin 1:1 T3 đủ 20% rồi, đâu có khó lắm.

Chạy nổi 20% ko anh. Hay ôm đợi tăng vốn :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Có ăn đã anh, tính sau. Có tạo lập là có tiền, lựa nhiều quá hoặc han ăn dày thì phải chịu được mất cơ hội, haha

Sent from my iPhone using Tapatalk

OCB em vào nằm vùng từ phiên break cản chéo giữa tháng 10 lận, nó hành lên hành xuống, mệt vãi
Hôm qua tự nhận với bà chị cùng đánh chứng từ thởu còn thơ là già rồi ko nhanh nhạy bằng các môi giới trẻ các ctck bây giờ, cũng ko có độ liều như xưa, mà thường thế thì hay ù lỳ ôm cp rồi nuôi hy vọng, tt biến đổi nhanh thì mình thành lạc quẻ :21:

Status
Not open for further replies.
Back