Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Đầu cá chân sóng mà, chưa có hàng mới thì cứ ngậm chứ ai lại cắt :16:
Chị thực sự muốn bán để nhồi VHM.
Nếu ko vì cam kết đầu tư lười biếng và bớt phân tích linh tinh là chị chuyển ngay và luôn.

Nếu ko vì cam kết đầu tư lười biếng và bớt phân tích linh tinh là chị chuyển ngay và luôn.
Sao phải cam kết chị ơi, quan trọng nhất là mình thấy đúng và cho kết quả tốt thì enter ngay và luôn

Sao phải cam kết chị ơi, quan trọng nhất là mình thấy đúng và cho kết quả tốt thì enter ngay và luôn
Thành công= tài năng + may mắn
Cổ phiếu nó vận động phụ thuốc nhiều biến mà em, có những thứ mình biết, có những thứ chưa biết, có những thứ thuộc yếu tố bất ngờ....
Khi mua là có phân tích rồi, khả năng của mình đến đâu thì chọn cổ phiếu tầm đó, đổi loanh quang chắc gì đã hơn, giờ chờ thêm yếu tố may mắn thôi.
Ngồi im đợi may mắn gõ cửa :1:

Thành công= tài năng + may mắn
Cổ phiếu nó vận động phụ thuốc nhiều biến mà em, có những thứ mình biết, có những thứ chưa biết, có những thứ thuộc yếu tố bất ngờ....
Khi mua là có phân tích rồi, khả năng của mình đến đâu thì chọn cổ phiếu tầm đó, đổi loanh quang chắc gì đã hơn, giờ chờ thêm yếu tố may mắn thôi.
Ngồi im đợi may mắn gõ cửa :1:
À ý em hỏi tưởng mua CP chị cam kết cái gì đó nên phải giữ.
Em thì mua xong nếu CP ko diễn biến đúng kế hoạch của mình thì sẽ cơ cấu. Em tính bài toán làm sao tối ưu đồng vốn mình bỏ ra. và Em cũng thích các cp dẫn đầu.
CP tăng và em có biên an toàn thì em sẽ nắm giữ lâu.
CP em lỗ hoặc huề vốn thì trong khoảng T+10 em sẽ cơ cấu vì ko đúng kế hoạch mình dự tính

Em dồn tỷ trọng cao sang STB và anh Còi idol, hôm đó thừa có tí tiền nên vào VRE chứ vẫn thích VIC VHM hơn trong họ anh Tỷ.
Đợi chốt bớt đội kia có tiền ra tấm ra món thì lại rình rập 2V to đầu, kệ ông Chim bêu riếu :19:

Rủ chế bỏ cái đất Hoàng mai phong thủy kém sang đây mà chế có dám đi đâu. Đang có lô góc 2 mặt tiền 160 m2, cách nhà anh Vova 500m, hay chế sang múc ngay đi để còn gặp Idol dắt chó đi vệ sinh buổi chiều :24::24::24:
Thật hả? Sao lại dắt chó ra đường phóng uế thế có bị tổ trưởng nhắc nhở không anh?
Mà anh giai em nuôi chó gì vậy? Chắc xịn lắm nhờ?

Status
Not open for further replies.
Back