Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Năm 2020 doanh thu của SS đóng góp 25% vào GDP danh nghĩa của VN. Tuy nhiên Năm 2020 cũng là năm mà doanh thu của SS giảm 13% so với năm ngoái. Với mức dịch chuyển như trên chỉ 10%. Nếu kịch bản xảy ra vào 2022 và doanh thu của SS ko thay đổi thì em nghĩ cũng ko ảnh hưởng gì nhiều, với lại nó cân đối thôi chứ ko phải tháo chạy hẳn nên ko ảnh hưởng gì mấy đâu. Năm 2020 VN vẫn tăng trưởng mà

Thì trước có nói thầy Táo số anh có duyên toàn gặp những người giỏi mà :) em cũng trong số đó còn gì.
Úi, em cũng đang trên đường như mọi người thôi, có thể do tài năng của em đang phù hợp thời điểm này. Em sẽ không khiêm tốn một cách giả tạo nhưng cũng không tự cao thái quá. Hiện tại em thấy mình đang xài được, mới đăng ký học lớp vĩ mô của Báu để trang bị thêm vũ trang cho trận chiến mới, hi.

Như cái này anh ha :))))))))
Mình nghĩ món này cũng nên quan tâm đó, không nên vội chối bỏ cái gì mới cho đến khi mình hiểu nó cặn kẽ. Mình cũng mới mở cái tài khoản binance để lấy động lực nghiên cứu rồi.

Mình nghĩ món này cũng nên quan tâm đó, không nên vội chối bỏ cái gì mới cho đến khi mình hiểu nó cặn kẽ. Mình cũng mới mở cái tài khoản binance để lấy động lực nghiên cứu rồi.
Vâng em vẫn đang nghiên cứu từ hồi tháng 4 tới giờ mà :D. Trước giờ góc nhìn của e là ko chối bỏ cái gì cả trước khi tìm hiểu nó .

Ý tưởng của blockchain rất hay, nó gần như mở ra đối trọng về xu hướng công nghệ khi big Data tập trung vào lấy dữ liệu người dùng, còn blockchain giữ độc lập dữ liệu cá nhân.
Chỉ tiếc ứng dụng thực tế của nó yếu, các block khả năng lưu trữ dữ liệu kém, xử lý chậm nên vài năm rồi chưa dùng được ứng dụng thực tế nào đáng kể

Status
Not open for further replies.
Back