Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Anh Bé từ hồi gia nhập đội quân của a.7 giọng điệu đa cấp lắm nha.
Mình chưa bao giờ nghe nổi ông đó nói được 1 phút mà sao lắm ông bà coi như thánh sống.
Như Khá bảnh, Nguyễn Phương Hằng...cũng vẫn luôn có một đội quân thần tượng.
Em thần tượng bà Nguyễn Phương Hằng chị nhé! Bỏ tiền túi ra cho quỹ mổ tim cứu bao nhiêu đứa trẻ!:24::24::24:

Đấy là cái mình nghĩ thôi bác. Dịch bệnh cứ kéo dài BĐS lại có thể có những viễn cảnh khác.

Sau đôi ba năm tới mà dịch vẫn thế người ta giật mình vì BĐS giờ có mỗi tính năng để ở, các tính năng kinh doanh cụt hết.
BĐS trung tâm, phố cổ, mặt phố, trung tâm TM rơi giá cái ịch, theo đó các loại khác phi xuống cũng là viễn cảnh có thể xảy ra.
Nhiều khu tăng khủng em ạ.
Như cái lô 600m2 ở yên bài đầu năm ngoái 840 tr chị chê ko mua giờ thấy rao 3 tỷ rồi.
Còn khu Hamony thì mỗi ngày một giá.

Bỏ qua câu chuyện Showbiz Em nghĩ bà ấy như phật sống luôn chị ạ!:1::1::1:
Chị thì thấy nếu ko bỏ tù cô đó thì không còn gì là một xã hội văn minh nữa.
Theo báo cáo kiểm toán thì trong 3 năm Đại nam mới bỏ ra 11 tỷ vào quỹ mổ tim, chưa có kiểm tra xem quỹ đó có đúng là chi đủ 11 tỷ hay ko?
Hơn nữa, tiền đó là được đưa vào chi phí, nhiều DN coi đó như một chi phí quảng cáo vậy thôi.

Chị thì thấy nếu ko bỏ tù con đàn bà đê tiện đó thì không còn gì là một xã hội văn minh nữa.
Theo báo cáo kiểm toán thì trong 3 năm Đại nam mới bỏ ra 11 tỷ vào quỹ mổ tim, chưa có kiểm tra xem quỹ đó có đúng là chi đủ 11 tỷ hay ko?
Hơn nữa, tiền đó là được đưa vào chi phí, nhiều DN coi đó như một chi phí quảng cáo vậy thôi.
Chị thử tìm thêm một người khác làm được việc đó đi chị! Nếu ai ở hoàn cảnh nhà nghèo con có bệnh thì chắc mới hiểu chị ạ!:1::1::1:

Chị thì thấy nếu ko bỏ tù cô đó thì không còn gì là một xã hội văn minh nữa.
Ối zời, như chị Đại còn quan tâm thì ê kíp truyền thông thắng lợi lớn quá

Chị thử tìm thêm một người khác làm được việc đó đi chị! Nếu ai ở hoàn cảnh nhà nghèo con có bệnh thì chắc mới hiểu chị ạ!:1::1::1:
Bỏ tầm 11 tỷ 3 năm cho từ thiện thì cũng nhiều doanh nghiệp làm hơn thế nhiều anh ơi.
Có cái họ ko rùm beng thôi.
Anh Tỷ của chị Đại chi cũng nhiều đấy anh.

Bỏ tầm 11 tỷ 3 năm cho từ thiện thì cũng nhiều doanh nghiệp làm hơn thế nhiều anh ơi.
Có cái họ ko rùm beng thôi.
Anh Tỷ của chị Đại chi cũng nhiều đấy anh.
Anh của Chị Đại thì ghê rồi! Làm nhiều nhưng không nói, Nhưng anh vẫn ko mua cổ phiếu của anh ấy vì mua xong hay bị lỗ, Bán nhà cho anh ấy thì được!:21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back