Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Tình hình zl cứ tăng mạnh sát trần mà volume tẹo teo thế kia thì có lên được 3 con số không hả 2 anh @xBuu@hsx_lawyer :105:
Các anh cứ sểnh ra là lại mua tranh của cổ đông mới thì không phải đạo lắm đâu nha :10:
Huhu, năn nỉ mấy anh kéo lên giúp em ạ, fan szl như fan man utd vậy đó, cả năm vui được vài ngày anh ạ

Huhu, năn nỉ mấy anh kéo lên giúp em ạ, fan szl như fan man utd vậy đó, cả năm vui được vài ngày anh ạ
Thồi, để lúc nào các cty ck ra báo cáo khen ngon bà con sẽ kéo luôn thể =))
Mà chưa khen ngon thì sang năm ta đi họp dhcd kiến nghị bld đổi phong cách hạch toán cũng được, đừng dấu lãi thô quá, người ta cười cho :))

Tình hình zl cứ tăng mạnh sát trần mà volume tẹo teo thế kia thì có lên được 3 con số không hả 2 anh @xBuu@hsx_lawyer :105:
Các anh cứ sểnh ra là lại mua tranh của cổ đông mới thì không phải đạo lắm đâu nha :10:
Cổ đông mới bán mình phải mua, họ xót hàng mới múc cao anh ạ =)))

Last edited:
Biết đâu anh, thấy bảo CTD nhặt chiếc lá đá ống bơ rồi. Anh Hải lại nhận thêm mấy công trình của Anh Vượng nữa :21:
Đại ca còn giữ dầu chứ :D.

Thị trường đẹp quá các anh nhỉ , chỉnh là cơ hội để ốc nhồi margin có phải không anh @chim_non :)
Sao a hỏi dồn dập thế =)) em sợ.

Đại ca còn giữ dầu chứ :D.

Sao a hỏi dồn dập thế =)) em sợ.
Hehe jusk kidding cuối tuần thôi mà, năm nay ai cũng đầu tư ổn là ngon hết rồi mà, anh em VC năm nay toàn nhân 2 nhân 3 chắc hôm nào phải off VC cái anh @chim_non nhỉ, chắc cũng phải mấy năm rồi em ko ngội nhậu thịt chó với anh em VC rồi :)

Hehe jusk kidding cuối tuần thôi mà, năm nay ai cũng đầu tư ổn là ngon hết rồi mà, anh em VC năm nay toàn nhân 2 nhân 3 chắc hôm nào phải off VC cái anh @chim_non nhỉ, chắc cũng phải mấy năm rồi em ko ngội nhậu thịt chó với anh em VC rồi :)
Các anh còn ăn thịt chó à :2cool_after_boom:

Chưa thấy, nhưng các ctyck đã bắt đầu rồi, kiểu mà khi CP chưa chạy thì còn nghi ngờ nhiều, chạy phát nghi ngờ nhiều hơn, nghi ngờ đã có tờ A4 :21:
Tối qua bảo chế là giờ có tờ A4 cộng với tạm ứng cổ tức thì cứ gọi là ối giời ơi :24:

Status
Not open for further replies.
Back