Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Cái em ko khoái lắm là nhà nước nắm nhiều quá, em khoái tư nhân, mới thành siêu cổ như DGC HPG DGW MWG kìa
Mấy con blue này ít nhất có 1-2 con trong TK còn gì
DGW thì bỏ
Còn lại thêm chút gia vị mà anh
Nhà nước cũng có lợi thế mà anh, nhưng e thấy tài chính khá ok nên có yếu tố support thì vẫn là kèo thơm

Mấy con blue này ít nhất có 1-2 con trong TK còn gì
DGW thì bỏ
Còn lại thêm chút gia vị mà anh
Nhà nước cũng có lợi thế mà anh, nhưng e thấy tài chính khá ok nên có yếu tố support thì vẫn là kèo thơm
Ý là tìm những DN kiểu như vậy; chờ BCTC Q3 rồi confirm cơ cấu.

Cái em ko khoái lắm là nhà nước nắm nhiều quá, em khoái tư nhân, mới thành siêu cổ như DGC HPG DGW MWG kìa
Mình cũng khoái DN tư nhân vì họ có động lực và năng động, giỏi giang và cầu tiến hơn DN NN xuất thân, vốn đã được hưởng lợi nhiều trên cơ chế, đặc biệt là ngồi trên đống tài sản thừa hưởng từ trước nhưng lãnh đạo ươn hèn, đ.ục khoét là nhanh. DN NN mà tốt, hiệu quả thì cái CNXH đã thành hiện thực lâu rồi :24:.:24::24:
Nói thế ko có nghĩa là DN TN nào cũng tử tế cả, lừa đảo đầy rẫy nhưng nếu DN TN mà vượt qua được vòng kiểm tra đạo đức thì cửa siêu cổ rất sáng :21:

xác nhận là chém gió quá đà. độ thử nghiệm chưa đủ lớn
Em thì nghĩ khác, kiểu gì cũng thông qua đó a. Thực chất không phải người thử nghiệm và cũng không phải dân trong ngành nhưng mà mấy ông phê duyệt, hay làm gì ở VN cũng thế: NÉ rất giỏi

Mình cũng khoái DN tư nhân vì họ có động lực và năng động, giỏi giang và cầu tiến hơn DN NN xuất thân, vốn đã được hưởng lợi nhiều trên cơ chế, đặc biệt là ngồi trên đống tài sản thừa hưởng từ trước nhưng lãnh đạo ươn hèn, đ.ục khoét là nhanh. DN NN mà tốt, hiệu quả thì cái CNXH đã thành hiện thực lâu rồi :24:.:24::24:
Nói thế ko có nghĩa là DN TN nào cũng tử tế cả, lừa đảo đầy rẫy nhưng nếu DN TN mà vượt qua được vòng kiểm tra đạo đức thì cửa siêu cổ rất sáng :21:
Thế anh gợi ý đi ạ :), để em múa

Vì DN nhà nước, tư tưởng làm gì cũng là sử dụng đồng vốn nhà nước, an toàn là trên hết. nên cp để mà nắm dài hạn vài ba năm rất khó
chẳng qua gặp thiên thời thì bay đc 3-6 tháng thôi

Không phải độ thử nghiệm chưa lớn mà vấn đề là kháng thể suy giảm nhanh theo thời gian. Nói về số lượng test thì chưa có vaccine nội nào lớn hơn Nano cả nhé :21:
Ý em lúc đầu công bố hiệu quả cao; độ thử nghiệm chưa đủ lớn, sau khi thử nghiệm 3a thì có phần thất vọng hơn
Hơn ai hết vẫn mong nó thành công để còn tự chủ vaccine

Status
Not open for further replies.
Back