Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Nghe các room bàn nhau: nghỉ bank quánh điện, kcn, dệt may.
Chị Đại @TTN mà biết thì có mà mắng cho điếc tai :21:. Ai đời lại đi đẩy xe bò cho ông Chim với ông Ti lúc này bao giờ :19:

FPT bỏ qua, 2 mã đầy ở TK rùi anh. Cho em mã nào mạnh đi, hàng của anh đang có cũng được
em mới Public LCG đó, nhưng nếu anh ko muốn mua hàng phát hành thêm thì đợi ngày KHQ hãy mua. Vốn hóa 2k tỷ em thấy còn rẻ
Còn lãnh đạo em ko rõ lắm, anh sàng lọc tiêu chí của anh xem thế nào. chứ ngoài con đó ra giờ danh mục toàn chạy trên 25% cả rồi

em mới Public LCG đó, nhưng nếu anh ko muốn mua hàng phát hành thêm thì đợi ngày KHQ hãy mua. Vốn hóa 2k tỷ em thấy còn rẻ
Còn lãnh đạo em ko rõ lắm, anh sàng lọc tiêu chí của anh xem thế nào. chứ ngoài con đó ra giờ danh mục toàn chạy trên 25% cả rồi
LCG lãnh đạo có vấn đề rút ruột nhé. Bảo trọng.

Bỏ LCG luôn

Anh lùn đầu tháng phím HAH dựa trên dự định mua thêm tàu. Bà con đẩy giá nhanh quá hay anh ấy ủn hàng nhà nhỉ.

Status
Not open for further replies.
Back