Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Hô hô, đúng là fan cuồng. :19:
Thời gian để tiêm xong 2 liều 1 phase và đánh giá trung bình mất 2-3 tháng trở lên theo tiêu chuẩn tối thiểu.
Thằng mới tiêm được vài mống phase 2 đi chê thằng đã tiêm xong đủ số mẫu yêu cầu của phase 3a :24:
Phản biện thì nó cũng phải dựa trên con số cụ thể chứ đừng vô lối hô khẩu hiệu thế, người ta cười cho anh ơi :71::71::71:
Em chả chê thằng nào khen thằng nào, mà chỉ nói rõ thế nào là chuẩn.
Đây thuần tuý là khoa học, mà đã là khoa học thì phải chuẩn chỉ, rõ ràng số liệu giấy trắng mực đen, không lập lờ được.
Anh nên biết, trong lịch sử VN đã từng phải dẹp vắc xin cây nhà lá vườn sau thực tế sử dụng gây ra nhiều tác dụng phụ nguy hiểm rồi đấy nhé.
Anh cứ thoải mái yêu nước, yêu Nano, kể cả yêu Vova, em chả bảo đến khi được chọn em sẽ chọn hàng tây rồi thây :10:

Em chả chê thằng nào khen thằng nào, mà chỉ nói rõ thế nào là chuẩn.
Đây thuần tuý là khoa học, mà đã là khoa học thì phải chuẩn chỉ, rõ ràng số liệu giấy trắng mực đen, không lập lờ được.
Anh nên biết, trong lịch sử VN đã từng phải dẹp vắc xin cây nhà lá vườn sau thực tế sử dụng gây ra nhiều tác dụng phụ nguy hiểm rồi đấy nhé.
Anh cứ thoải mái yêu nước, yêu Nano, kể cả yêu Vova, em chả bảo đến khi được chọn em sẽ chọn hàng tây rồi thây :10:
Fan anh Vova bẻ lái nhanh thế :21:
Trước thì ca ngợi anh Vova ra vaccine hơn Nano, sau bị bẻ đuối lý thì lại lái sang câu chuyện chọn tiêm vaccine nào :24::24::24:

Fan anh Vova bẻ lái nhanh thế :21:
Trước thì ca ngợi anh Vova ra vaccine hơn Nano, sau bị bẻ đuối lý thì lại lái sang câu chuyện chọn tiêm vaccine nào :24::24::24:
Em chưa hề bảo vắc xin đó hơn Nano nhé, anh hiểu không đúng thôi.
1 thằng thử nghiệm giai đoạn đầu ai dám bảo tốt hơn giai đoạn sau?
Là em bảo công nghệ mới Vin mua, nếu vắc xin thử nghiệm thành công, sẽ có thể update nhanh ứng phó với biến thể virus nhanh hơn công nghệ cũ. Bước ngoặt tự chủ hay không sẽ ở chỗ đó.
Nên em mới đưa ví dụ TQ tiêm mũi 3 với Pfizer, sao nó không tiêm hàng nhà nó luôn cho nhanh?
Đừng có bảo VN ngạo nghễ với TQ, Nano là cụ Sinopharm nhá :24:

Em chưa hề bảo vắc xin đó hơn Nano nhé, anh hiểu không đúng thôi.
1 thằng thử nghiệm giai đoạn đầu ai dám bảo tốt hơn giai đoạn sau?
Là em bảo công nghệ mới Vin mua, nếu vắc xin thử nghiệm thành công, sẽ có thể update nhanh ứng phó với biến thể virus nhanh hơn công nghệ cũ. Bước ngoặt tự chủ hay không sẽ ở chỗ đó.
Nên em mới đưa ví dụ TQ tiêm mũi 3 với Pfizer, sao nó không tiêm hàng nhà nó luôn cho nhanh?
Đừng có bảo VN ngạo nghễ với TQ, Nano là cụ Sinopharm nhá :24:
Thôi, tôi chịu thua fan anh tỷ. Hàng anh giai anh cái gì cũng xịn nhất, úp đết mới nhất, anh vui lòng chưa :24::24::24:

Tuỳ anh.
Em nói nghiêm túc về tự chủ vắc xin đấy chứ không vui vẻ fan nọ fan kia như đánh chứng đâu.
Tôi cũng nghiêm túc mà. Anh có thấy câu nào tôi ngạo nghễ ca ngợi Nano là bố thiên hạ, xịn nhất VN không hay chỉ là phản biện so sánh độ khả thi và thành công của nó với các vaccine nội khác?
Tự chủ về vaccine là tốt, cần ủng hộ đúng mức. Hy vọng vaccine nội thành công để giúp VN chống dịch đỡ vất vả thì có gì sai?

Status
Not open for further replies.
Back