Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Em hỏi tí nhá:
Mấy cái tab dưới chân í, muốn thay đổi ở tab này mà tab kia giữ nguyên, thì làm thế nào?
Ví dụ: Em có EMA 20 ở tab 1 và tab 2, giờ muốn thay đổi EMA 20 ở tab 1 thành EMA 5, còn ở tab 2 vẫn là EMA 20.
Dễ ợt, nhưng phải có tí gì chứ nhở. Thầy ở HN hay SG :24:
Đùa chứ default của AMI là dùng smart chart, có nghĩa là các cầy tơ ở các tab giống nhau. Thầy muốn đổi thì xóa cái chart pane ở 1 tab đi, rồi insert blank pane vào. Sau đó cắp chart price mới thả vào, vẽ vời tùy thích. Các cầy tơ ở chart này sẽ ko giống ở các smart chart khác nên thầy vẽ vời tùy ý :21:

Đùa chứ default của AMI là dùng smart chart, có nghĩa là các cầy tơ ở các tab giống nhau. Thầy muốn đổi thì xóa cái chart pane ở 1 tab đi, rồi insert blank pane vào. Sau đó cắp chart price mới thả vào, vẽ vời tùy thích. Các cầy tơ ở chart này sẽ ko giống ở các smart chart khác nên thầy vẽ vời tùy ý :21:
Hoặc chỉ đơn giản mở code ra copy từ tab này sang tab kia là được :))

Anh chịu em, cái này phải hỏi anh tay to @chim_non rồi:). Còn quan tâm thánh nữ nữa ko em? Thánh nữ về 45 hay 48 thì mua được em? Lâu mới ngó lại thấy có vẻ vẫn đang downtrend nhỉ :)
Em không còn anh à, tiền lời Thánh nữ cộng gốc cộng margin chuyển sang TCB hết rùi ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bài học mua VIC còn nóng hổi, sao cứ thích bắt Mã tấu rơi.
Cũng như VIC, sau khi bán xong nó còn lệt bệt tạo đáy theo tuần, lúc ấy thích thì mua :21:
Chỉ sợ lúc ấy lại không dám mua hoặc ... hết tiền :1:
Mua cả lúc vòng xuống đáy và từ đáy bốc lên cho máu :)))

Cổ phiếu quỹ bán xong rồi.
Giờ là 132 triệu tay to táng vào đầu nhỏ lẻ hoặc tay nào ko biết :1:
cổ tức 30%+1k5 tiền mặt,vậy ngày chia cổ tức giá giảm còn bao nhiêu chị ơi.liệu có giảm sau chia về 70 ko chị.nếu về 70 thì giờ họ bán sau này chia xong nhảy vào mua ko lợi hơn ah.

:thankyou::thankyou::thankyou:

Status
Not open for further replies.
Back