Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
dù gì cũng là chip hôi mà...
đánh swing là bthuong :D
Mình nắm được việc nó chắc chắn sẽ có lúc báo lãi nhiều, vì lãi BOT và VETC là phải qua kiểm toán nhà nước, ko dấu được.
Rồi doping lúc bán bđs kiểu gì chả bay.
Nhưng sai lầm là nghĩ nó báo lỗ thế thì chưa tăng được.
Cho nên, tùy tâm tính của lái mà cổ phiếu vận động khác nhau.
Nhiều bạn thầm chửi mình ngu vì đáng ra phải đợi PHR chính thức được duyệt dự án hãy vào. Nhưng nếu lái khỏe, đủ lực thì nó đánh lên 100k đợi duyệt dự án đánh lên 150k, 200k cơ. Như GVR đấy.
Đen thì phải chịu, chứ đỏ quên đi.

Mình nắm được việc nó chắc chắn sẽ có lúc báo lãi nhiều, vì lãi BOT và VETC là phải qua kiểm toán nhà nước, ko dấu được.
Nhiều bạn thầm chửi mình ngu vì đáng ra phải đợi PHR chính thức được duyệt dự án hãy vào. Nhưng nếu lái khỏe, đủ lực thì nó đánh lên 100k đợi duyệt dự án đánh lên 150k, 200k cơ.
lên dc cái là bà con bu bu vào.. khó chịu lắm

Rồi doping lúc bán bđs kiểu gì chả bay.
Nhiều bạn thầm chửi mình ngu vì đáng ra phải đợi PHR chính thức được duyệt dự án hãy vào. Nhưng nếu lái khỏe, đủ lực thì nó đánh lên 100k đợi duyệt dự án đánh lên 150k, 200k cơ. Như GVR đấy.
CK nó chỉ phù thịnh, ko phù suy nên thế cũng bình thường. Vậy nên mới có trend để dân TA vào.

À quên, room hay bàn TA mà em nói thế này có khi bị banned nick. Tích luỹ đủ sẽ có bùng nổ để thay đổi về chất làm giá tăng :15:
Hồi trước bắt điểm nổ thường kém nên hay IB hỏi anh Chim; học lỏm được món của đại gia ĐN thấy khỏe hơn, ít phải chờ đợi. Follow trend là việc phải làm hàng ngày thôi a

Status
Not open for further replies.
Back