Bình luận Giao dịch hàng ngày - Tự tin bước vào giai đoạn mới.

Status
Not open for further replies.
Ở độ tuổi như chúng ta, không thể chiến thắng bằng sự nhanh nhậy mà chiến thắng bằng tầm nhìn.
sẽ không ăn vặt mà thắng cái là thành đại gia luôn :1:
Em ko thuộc tuýp của chị, về cá tính và cả hoàn cảnh, ...
Em giống 1 trader hơn. Khi cắn nhẹ một nhát con mồi, shark thấy ko phải miếng ăn được ngon là nhả ra và trú ẩn, tiếp tục rình mồi.Dĩ nhiên, các shark có khác nhau và 50/50 bởi ko ai đoán định chính xác 100%.

Dịch bệnh gây khó khăn. Nhưng em thấy đang có sự chuyển hướng nhanh hơn về chuyển đổi số trong công nghệ. Trong vận hành dn và trong việc tiếp cận các cơ hội kinh doanh trong tình trạng không tiếp xúc. Các cơ hội lại mở ra cho nhóm.hạ tầng mạng không các bác

Thế chỗ 1k4 anh có bán hem.
Ví dụ như em nhé, bán hết chỗ 1k4 giờ em chờ 1k2 em mua dần :D. đâu phải là ve 1k2 quất hết 100% tiền đâu mà sợ, vua mua vua quan sát chu. Mình đâu phải con vẹt ai nói gì nghe nấy đúng hông.
1k4 em bán đi 70% những cổ trung hạn, giữ lại 30%
Những cổ dài hạn e vẫn giữ 100%

Dịch bệnh gây khó khăn. Nhưng em thấy đang có sự chuyển hướng nhanh hơn về chuyển đổi số trong công nghệ. Trong vận hành dn và trong việc tiếp cận các cơ hội kinh doanh trong tình trạng không tiếp xúc. Các cơ hội lại mở ra cho nhóm.hạ tầng mạng không các bác
Rõ ràng là có, thầy tiến cử vài mã cho anh em tham khảo, chiến được là chiến :1:
Nếu thầy muốn có thớt riêng để trao đổi kỹ hơn, mình sẽ xây nhà cho thầy như đã xây cho thầy Mèo béo :21:

Status
Not open for further replies.
Back