Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
con số đó là bthuong mà
F0 năm nay toàn x2, x3
bồ câu kìa
F0 thì ăn đc 20% chắc là bán thôi, mỗi F0 ăn mỗi đoạn. Số lượng F0 để mà nói ăn đc x2, x3 chắc hiếm, phải dày dạn lắm mới ăn đc nvay

Lâu rồi, tự nhiên hôm nay F0 lại gọi điện nhờ tư vấn mã đầu tư vì ...mệt với nhảy nhót rồi.
Bạn ấy báo cáo là đổ vào thị trường từ hơn sáu trăm điểm, lúc nhiều, lúc ít từ 20 đến 35 tỷ, tính trung bình khoảng 25 tỷ , lãi 10 tỷ.
Tính ra 40% thôi nhỉ :21:
Vậy nên TK của mình kẹp từ 960 mà tăng 32% cũng gọi là kỳ tích đấy chứ :10:
Đã khuyến nghị bạn ấy 1 mã sure win là VLC mua từ giá này trở xuống, càng rẻ càng tốt không biết có nghe không.

Lâu rồi, tự nhiên hôm nay F0 lại gọi điện nhờ tư vấn mã đầu tư vì ...mệt với nhảy nhót rồi.
Bạn ấy báo cáo là đổ vào thị trường từ hơn sáu trăm điểm, lúc nhiều, lúc ít từ 20 đến 35 tỷ, tính trung bình khoảng 25 tỷ thường, lãi 10 tỷ.
Đã khuyến nghị bạn ấy 1 mã sure win là VLC mua từ giá này trở xuống, càng rẻ càng tốt không biết có nghe không.
size càng lớn thì càng khó để tăng NAV vì bị giới hạn thanh khoản của cp, dẫn đến giới hạn mã có thể mua

size càng lớn thì càng khó để tăng NAV vì bị giới hạn thanh khoản của cp, dẫn đến giới hạn mã có thể mua
Lý do thôi.
Mua mã nào từ vùng đó mà nằm yên cũng lãi hơn thế.
MÌnh bảo rồi, nếu không dừng lại sẽ chuyển sang thua lỗ nhanh thôi. Vì từ tháng 3 đến giờ là thời gian hoàng kim của chứng khoán dành cho tay mơ.
Đoạn này trở đi mà không có trí tuệ và kinh nghiệm thì sẽ phải trả giá

Bạn ấy báo cáo là đổ vào thị trường từ hơn sáu trăm điểm, lúc nhiều, lúc ít từ 20 đến 35 tỷ, tính trung bình khoảng 25 tỷ , lãi 10 tỷ.
chời tay to sắp đẩy vlc ư :))))))))).

Vậy là trung bình các ndt lãi 30-50% trong nhịp covid vừa rồi, họa hoằn lắm margin đúng cp thì mới x2. Nay thấy DMC bị lỗ giật mình, hóa ra chia cổ tức =)))

Lý do thôi.
Mua mã nào từ vùng đó mà nằm yên cũng lãi hơn thế.
MÌnh bảo rồi, nếu không dừng lại sẽ chuyển sang thua lỗ nhanh thôi. Vì từ tháng 3 đến giờ là thời gian hoàng kim của chứng khoán dành cho tay mơ.
Đoạn này trở đi mà không có trí tuệ và kinh nghiệm thì sẽ phải trả giá
giai đoạn T03-T06 đúng là theo kiểu: kinh nghiệm là 1 sự trở ngại
vẫn nhớ câu của lã giang trung lúc giữa T04: "700 là đỉnh dài hạn của index trong nhiều năm tới " và dĩ nhiên ko có gì đặc biệt họ đã vào hàng lúc >800 :10:
nhưng vẫn đồng ý là : hold hàng sẽ lợi thế hơn so với việc nhảy nhót

Status
Not open for further replies.
Back