Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
VLC dự kiến mua vào 2 triệu cổ phiếu VNM, giao dịch dự kiến thực hiện từ 18/08/2020 đến ngày 16/09/2020. :1:
Đập vỡ đầu mình ra mình cũng không hiểu sao broker nhiều công ty ck lại khuyến nghị nhà đâu tư mua GTN, khi mà vốn hóa GTN còn cao hơn cả vốn hóa của MCM và GTN gần như chả có gì ngoài 51% MCM cả trực tiếp lẫn gián tiếp qua VLC.
Khó thế mà chúng nó làm được cũng là tài đấy. Chỉ cho cái ngu thì nó lại bảo mình dìm hàng :19::19::19:

Đập vỡ đầu mình ra mình cũng không hiểu sao broker nhiều công ty ck lại khuyến nghị nhà đâu tư mua GTN, khi mà vốn hóa GTN còn cao hơn cả vốn hóa của MCM và GTN gần như chả có gì ngoài 51% MCM cả trực tiếp lẫn gián tiếp qua VLC.
Khó thế mà chúng nó làm được cũng là tài đấy. Chỉ cho cái ngu thì nó lại bảo mình dìm hàng :19::19::19:
Mua theo chị 1,1k! Đừng để tôi phải cắt đấy :24::24::24:

Trong lúc chờ thánh thơ @becks2367 nổi lên xuất thơ chào hỏi người đẹp thôi thì cứ tạm thả dăm con cóc ra để đa tạ bài thơ chào 4R của @Amymst vậy. Bớ anh @becks2367 đẹp giai, đánh golf tài xứ LPB đang ở đâu về ngay có việc gấp :21:
Pho rum thêm nữ thật là vui :41:
Anh em dè dặt mấy tháng rồi :65:
Cô vi tung tác càng lo lắng:40:
Bồn chồn ngóng đợi Vaccine thôi :43:
Anh Bò mất dạng chẳng thấy đâu :100:
Thánh thơ có lẽ bận ngập đầu :102:
@Bắn Chim mải quắp vàng theo sóng :18:
Thết phịt mà lo, sướng gì đâu :19:
Em bỏ đc lướt lát rồi anh ơi
Đang hâu tiu loss 2 em VGI và PHR: VGI giá 22; PHR giá 38
2 Con nhỏ bận bịu cơm áo gạo tiền nên bơ phờ
Chúc các Anh/Chị ngày mới nhiều niềm vui và hạnh phúc

MUa VLC nên để lâu dài, chờ chị liên tái cấu trúc MCM thành công và sử dụng tài sản của VLC hiệu quả.
Biết đâu bán được nhân 2 nhân 3 giá này :21:
Thật hem, Chị tôi. Chuẩn bị mờ mắt roài, nhưng không biết khi nao :21:

• Like
Reactions: TTN
Em bỏ đc lướt lát rồi anh ơi
Đang hâu tiu loss 2 em VGI và PHR: VGI giá 22; PHR giá 38
2 Con nhỏ bận bịu cơm áo gạo tiền nên bơ phờ
Chúc các Anh/Chị ngày mới nhiều niềm vui và hạnh phúc
Quá tởm :v

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN