Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Em đừng hiểu lầm, anh không có ý nói em là full cổ là thực hay không, chỉ chia sẻ sự thực là mấy người bạn full cp của anh đều đã và đang phàn nàn than thở mấy hôm, ước ao có nhiều tiền hơn vì quá nhiều cp ngon, giá hấp dẫn và vào phom sắp tăng mạnh :1: Nói như chế là giai đoạn easy money thì bao nhiêu tiền cũng cảm thấy thiếu ý :1:
eo, nghe thích thế. Con nào vào form tăng mạnh thế anh?:1::1:

Đâu có, tiền ngoài TT còn đầy mà, ngay trên VC cũng có thầy Táo, Cô Bon, thầy @recovery.... nữa, đã giải ngân được đâu :10:
Nhìn thống kê thấy còn thiếu sót nhiều quá Mod ei...:4:
Quay lại TT, mốc 800 đã break, thì hướng tới MA200 quanh 850~860.
Sau đẩy trụ, là rotation, vân vân mây mây...
Nằm gai nếm mật thì lâu, sướng chút đã vội quên lúc cơ hàn, em không cam tâm thế đâu :4:

Em đừng hiểu lầm, anh không có ý nói em là full cổ là thực hay không, chỉ chia sẻ sự thực là mấy người bạn full cp của anh đều đã và đang phàn nàn than thở mấy hôm, ước ao có nhiều tiền hơn vì quá nhiều cp ngon, giá hấp dẫn và vào phom sắp tăng mạnh :1: Nói như chế là giai đoạn easy money thì bao nhiêu tiền cũng cảm thấy thiếu ý :1:
Không :))) ý em là rất thực tế là nhắc lại đã hết tiền, có chú ý nhưng ko để ý ai nói gì cả.

Trade theo vía các bác trên VC cũng hết xèn rồi Mod ợ :10:

Nhìn thống kê thấy còn thiếu sót nhiều quá Mod ei...:4:
Quay lại TT, mốc 800 đã break, thì hướng tới MA200 quanh 850~860.
Sau đẩy trụ, là rotation, vân vân mây mây...
Nằm gai nếm mật thì lâu, sướng chút đã vội quên lúc cơ hàn, em không cam tâm thế đâu :4:
Dấu ba chấm là được rồi, thầy phải tế nhị tí chứ :4:

Status
Not open for further replies.
Back