Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Phân tích câu nói này dựa trên chart :)).
Thị trường đang ổn , nhồi có lẽ vẫn có ăn tuy nhiên chắc là ăn ko nhiều.
Kiểu nhồi cũng đc không nhồi cũng đc :)).
Chế nhồi 1 ít trung bình giá lên cũng được mà, không nên dội nước đá vào chế như thế. Chart vậy không gãy ngay được đâu. Khả năng tạo 2 đáy xong rồi mà :1: Để chế thực hành trải nghiệm TA tốt mà.

Phân tích câu nói này dựa trên chart :)).
Thị trường đang ổn , nhồi có lẽ vẫn có ăn tuy nhiên chắc là ăn ko nhiều.
Kiểu nhồi cũng đc không nhồi cũng đc :)).
Kiểu dỗi vì hôm chị muốn mua thêm 63.x có hỏi và xui mua rồi mà chị không nghe :21::21::21:

Chế nhồi 1 ít trung bình giá lên cũng được mà, không nên dội nước đá vào chế như thế. Chart vậy không gãy ngay được đâu. Khả năng tạo 2 đáy xong rồi mà :1: Để chế thực hành trải nghiệm TA tốt mà.
Theo TA của em mua hôm nọ lần 1, và hôm nay nhồi lần 2.
Cơ mà mình nửa mùa nên phân vân tý :21:

Hôm TL4 khớp mấy trăm thì cũng nói là full cp rồi. Nhìn chung thì có chị Đại với a HL là quang minh nhất.

Hôm TL4 khớp mấy trăm thì cũng nói là full cp rồi. Nhìn chung thì có chị Đại với a HL là quang minh nhất.
TL4 mặc dù hôm qua khớp giá 8 nhưng mình vẫn để bảng tính NAV giá 7.2 thôi đới :21:

Em đừng hiểu lầm, anh không có ý nói em là full cổ là thực hay không, chỉ chia sẻ sự thực là mấy người bạn full cp của anh đều đã và đang phàn nàn than thở mấy hôm, ước ao có nhiều tiền hơn vì quá nhiều cp ngon, giá hấp dẫn và vào phom sắp tăng mạnh :1: Nói như chế là giai đoạn easy money thì bao nhiêu tiền cũng cảm thấy thiếu ý :1:

Status
Not open for further replies.
Back