Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Dạ, em nhớ ngày xưa mỗi lần tt sập thì VCSG họp mặt để kéo lên, giờ chắc hết rồi.
Bữa giờ em tạt nước lạnh hơi nhiều, hy vọng giúp được ai thì giúp, mà khả năng giúp được thấp tè.
Anh còn bên đây không, rãnh thì đợi hết dịch, tới mùa thu em chạy lòng vòng chơi, hy vọng gặp anh đâu đó.
Ngày xưa ấu trĩ mới hay họp để bàn kéo lên chứ giờ anh em VC HN toàn họp để... ăn chơi... :21:

Việc đã rồi thì quay lại chi nữa!
Em để đây và không nói gì thêm, chờ hè năm sau lôi lên xem còn hay mất vậy.
GL&GT./.
Bắt đáy mà để 1 năm cơ à, khai hàng ra tôi dìm cho :21:
ps: tôi bảo anh đọc kỹ câu trên, hồi lên 850 hay 15p?

Chọn cổ phiếu như cuộc thi sắc đẹp mà mình phải chọn ra không phải cô gái mà mình thấy đẹp nhất mà là chọn đúng cô gái mà nhiều người chọn nhất :21:
Những người khác cũng làm như vậy, nên bạn biết đấy kết quả sẽ là: ngang với tung đồng xu :1:

các ACE ơi, Bon định chọn tầm 3 mã để đến 2y sau, ACE thấy con nào dc cho Bon ý kiến với nhe
many thanks
thấy k ai trả lời mình xin múa rìu vậy, GAS,ACV,VEA. 3 doanh nghiệp nhiều tiền mặt nhất trên sàn. GAS và ACV nắm những đặc quyền k thể thay thế, VEA nắm cổ phần của những doanh nghiệp liên doanh việt nam tiệm cận trình độ quốc tế.

thấy k ai trả lời mình xin múa rìu vậy, GAS,ACV,VEA. 3 doanh nghiệp nhiều tiền mặt nhất trên sàn. GAS và ACV nắm những đặc quyền k thể thay thế, VEA nắm cổ phần của những doanh nghiệp liên doanh việt nam tiệm cận trình độ quốc tế.
cảm ơn bạn nhiều

Status
Not open for further replies.
Back