Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Được vậy thì tốt quá ạ.
Nhưng kiếm nhanh thì cũng dễ mất nhanh vì đôi khi những phần thưởng ngẫu nhiên dễ khiến người ta nhầm lẫn may mắn với tài năng.
Chứng khoán nó không dễ nhân 2 nhân 3 hàng năm như người ta ảo tưởng đâu. Làm được thế thì thành đại gia nghìn tỷ cả rồi.
Hôm nọ mình động viên cô bạn mình là tiến sĩ giảng dạy về chuyên ngành chứng khoán đầu tư chứng khoán. Cô ấy tâm sự mua SSI đúng đỉnh giá hơn 200k để từ đó đến nay chưa hòa vốn nên không dám đầu tư nữa.
Em cùi bắp cứ đặt mục tiêu 1 năm 15-30% mỗi năm chứ ko x2, x3 xa vời quá chừng.

Được vậy thì tốt quá ạ.
Nhưng kiếm nhanh thì cũng dễ mất nhanh vì đôi khi những phần thưởng ngẫu nhiên dễ khiến người ta nhầm lẫn may mắn với tài năng.
Chứng khoán nó không dễ nhân 2 nhân 3 hàng năm như người ta ảo tưởng đâu. Làm được thế thì thành đại gia nghìn tỷ cả rồi.
Hôm nọ mình động viên cô bạn mình là tiến sĩ giảng dạy về chuyên ngành chứng khoán đầu tư chứng khoán. Cô ấy tâm sự mua SSI đúng đỉnh giá hơn 200k để từ đó đến nay chưa hòa vốn nên không dám đầu tư nữa.
Giao dịch thường xuyên, ở trong thị trường suốt thì mới thế thôi. Nghiên cứu kỹ mới mua bán như @TTN thì sao gọi là ngẫu nhiên được.

Nở có quả phân kỳ rồi đó, trông cũng nhang nhác 2 đỉnh :1:
sáng thì nhìn vượt đỉnh
chiều thì lại bị dính quả phân kỳ
bố khỉ các a mèo mỡ :21:
Em chỉ được hưởng công lao động thôi ạ.
Chưa bao giờ nhân 2 nhân 3 trong 1 năm cả :109:
mình chưa bao giờ kiếm dc mã ăn dc x2 trong 1 năm
nhưng nhớ vào năm 2016 thì tổng kết cả năm nav tăng phải gấp cỡ chục lần hơn :24:

sáng thì nhìn vượt đỉnh

nhưng nhớ vào năm 2016 thì tổng kết cả năm nav tăng phải gấp cỡ chục lần hơn :24:
hixx idol của em, 2016 Anh vào họ KSB - DRH ak sao mà lên dữ zậy

sáng thì nhìn vượt đỉnh

Uầy uầy, cho em theo với @@, ngưỡng mộ. Em nghèo quá

Sent from my iPhone using Tapatalk

sáng thì nhìn vượt đỉnh

Quá khiếp =))).
Idol cho em theo với :))):21:

• Like
Reactions: TTN
sáng thì nhìn vượt đỉnh

Oạch, quá kinh :109:

Status
Not open for further replies.
Back