Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Lùn dạo này lắm trò quá ạ. Mới hôm Thứ Sáu lỗi kết nối Hose (dù chiều muộn vẫn báo lại khớp), hôm nay thì cả 3 sòng luôn.
Em quyết định chia tay chú Lùn sau nhịp này nhé. Suốt ngày chân thành xin lỗi và mong thông cảm bằng mồm. Khôn thế bên Tây nó bịt rọ khi ra đường đấy!

Ngoa thế :1:

• Like
Reactions: zug
Lùn dạo này lắm trò quá ạ. Mới hôm Thứ Sáu lỗi kết nối Hose (dù chiều muộn vẫn báo lại khớp), hôm nay thì cả 3 sòng luôn.
Em quyết định chia tay chú Lùn sau nhịp này nhé. Suốt ngày chân thành xin lỗi và mong thông cảm bằng mồm. Khôn thế bên Tây nó bịt rọ khi ra đường đấy!

Nản nhỉ.

• Like
Hôm nay VNI bị úp sọt cuối phiên.
Ấy thế mà tài khoản nhà em lại không bị các cụ ạ.
Lý do: PVS PHR lại cùng tăng chứ lị. VHM giảm cũng như không vì lúc nào chả thế. TCB bọn nó hết dám sọt nữa rầu vì bà con luôn phòng bị tư tưởng, ai cũng tự nguyện ATC là bị úp =))) thì nó lại thôi =))

Oà oà, tin khủng vậy ạ. Được chấp thuận rùi ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Theo thông tin từ nghị quyết Hđqt thì "xin chủ trương", còn thì chưa thấy chữ "chấp thuận" =))
Không sao. Cứ tăng tạo nền là được không có nhu cầu tăng nóng!:1cool_byebye::orange5:

Hôm nay VNI bị úp sọt cuối phiên.
Ấy thế mà tài khoản nhà em lại không bị các cụ ạ.
Lý do: PVS PHR lại cùng tăng chứ lị. VHM giảm cũng như không vì lúc nào chả thế. TCB bọn nó hết dám sọt nữa rầu vì bà con luôn phòng bị tư tưởng, ai cũng tự nguyện ATC là bị úp =))) thì nó lại thôi =))
Bonus thêm cho thêm phần sinh động nè chị :)
HĐQT Cao su Phước Hòa (HoSE: PHR) vừa thông qua một số nội dung trình Tập đoàn Công nghiệp Cao su Việt Nam (HoSE: GVR), công ty mẹ sở hữu 66,6% vốn Phước Hòa.

Đối với công ty mẹ, Phước Hòa muốn xin chủ trương làm chủ đầu tư trực tiếp 2 khu công nghiệp – đô thị - dịch vụ Hội Nghĩa và Bình Mỹ. Trong thông báo trước đây, dự án tại Hội Nghĩa có quy mô 715 ha và tại Bình Mỹ là 1.002 ha.

Song song đó, công ty mẹ cũng muốn bổ sung thêm một số ngành nghề kinh doanh, bao gồm đầu tư điện năng lượng mặt trời (mã ngành 35116) và bán điện mặt trời (mã ngành 3512); đăng ký xe vận chuyển chất thải; xử lý ô nhiễm và quản lý chất thải; thu gom rác thải không độc hại…

https://ndh.vn/doanh-nghiep/phuoc-h...*&utm_medium=****&utm_campaign=****&zarsrc=31

Theo thông tin từ nghị quyết Hđqt thì "xin chủ trương", còn thì chưa thấy chữ "chấp thuận" =))
Không sao. Cứ tăng tạo nền là được không có nhu cầu tăng nóng!:1cool_byebye::orange5:
Ý là con cưng thì phải nhanh rồi trình =))

Ngoa thế :1:
Ức chị ạ. Dạo này hay lỗi lúc nhạy cảm lắm.
Chiều 02/10 lúc Trump đi viện là em làm lệnh ứng trước tiền múc HPG giá khuyến mại, nhưng không ứng được, gọi lên tổng đài thì ậm ừ xin lỗi vì lỗi hệ thống, hứa sẽ khắc phục thật nhanh.
Cái "thật nhanh" của chúng nó kéo dài gần 30 phút, hết khuyến mại thì khắc phục xong!

Chiều 02/10 lúc Trump đi viện là em làm lệnh ứng trước tiền múc HPG giá khuyến mại, nhưng không ứng được, gọi lên tổng đài thì ậm ừ xin lỗi vì lỗi hệ thống, hứa sẽ khắc phục thật nhanh.
Cái "thật nhanh" của chúng nó kéo dài gần 30 phút, hết khuyến mại thì khắc phục xong!
Có khi vì nó chậm mà sau còn mua được giá rẻ hơn. HPG hàng đông như kiến, Tây bán như phá mả lo gì không mua được hàng. Mà phân kỳ âm rồi. Biết đâu nửa năm nữa nó lại toang về cái giá 2/10 mà cụ mong muốn =)). Chứng khoán mà.

• Like
Có khi vì nó chậm mà sau còn mua được giá rẻ hơn. HPG hàng đông như kiến, Tây bán như phá mả lo gì không mua được hàng. Mà phân kỳ âm rồi. Biết đâu nửa năm nữa nó lại toang về cái giá 2/10 mà cụ mong muốn =)). Chứng khoán mà.
Ý mình là sự cố đúng thời điểm nhạy cảm (ngày 02/10) ấy, chứ bây giờ thì không dòm ngó gì HPG rồi, đợi anh Bé cắt đã :19:

Phần mềm đặt lệnh của cty CK nào bây giờ tốt nhất hả các thầy mợ?

Status
Not open for further replies.
Back