Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Nếu em đừng đặt tên nó là BANK, và đừng coi nó là thiên thần, đã kéo trần lệnh ko khác FLC là mấy thì khác gì nhau
Ko đâu chị ạ, cái gì lên quá rồi cũng chỉnh thôi. Quan trọng là giá và khả năng chịu rủi ro thôi :)), kế hoạch có thể thay đổi tuỳ theo diễn biến

Sent from my iPhone using Tapatalk

ANH CHIM
có phải chart tháng hoàn toàn có thể bị đảo ngược tình thế vào phút đá bù giờ ko?

Nếu em đừng đặt tên nó là BANK, và đừng coi nó là thiên thần, đã kéo trần lệnh ko khác FLC là mấy thì khác gì nhau
cũng đừng bi quan quá thầy, vì nó sẽ làm cho mình mất đi sự khách quan khi nhìn nhận giá rổ
cứ giữ cho trạng thái bình tĩnh mới là phải đạo

Ko đâu chị ạ, cái gì lên quá rồi cũng chỉnh thôi. Quan trọng là giá và khả năng chịu rủi ro thôi :)), kế hoạch có thể thay đổi tuỳ theo diễn biến

có những cái ko bao giờ lên lại nữa, em nhớ PAC ko?

ANH CHIM
có phải chart tháng hoàn toàn có thể bị đảo ngược tình thế vào phút đá bù giờ ko?
Anh không quá bi quan đâu. Nếu xét chart tháng VNI thì nó đang rung lắc cực mạnh ở MA20 thôi (sau khi vượt qua và bị ép lại)
MA20 đang là 910.9 nên mốc này cũng là 1 căn cứ để xác định support cho Nở. Tất nhiên tâm lý luôn quá đà và có trớn mạnh có thể đẩy VNI dao động cỡ 10-20 pts so với MA20 chart tháng là bình thường mà.

Anh không quá bi quan đâu. Nếu xét chart tháng VNI thì nó đang rung lắc cực mạnh ở MA20 thôi (sau khi vượt qua và bị ép lại)
MA20 đang là 910.9 nên mốc này cũng là 1 căn cứ để xác định support cho Nở. Tất nhiên tâm lý luôn quá đà và có trớn mạnh có thể đẩy VNI dao động cỡ 10-20 pts so với MA20 chart tháng là bình thường mà.
Em cũng ko đoán nó rơi về đâu, chẳng qua thấy mọi người ung dung nên gào rú vậy thôi
EM vào đây, short PS mà ko hô bán thấy ko phải, thôi thì duyên ai thì được

Em cũng ko đoán nó rơi về đâu, chẳng qua thấy mọi người ung dung nên gào rú vậy thôi
EM vào đây, short PS mà ko hô bán thấy ko phải, thôi thì duyên ai thì được
Chúc chị thành công :)), thị trường có vẻ cân đối giữa buy vs short

View attachment 6373
Mốc 900 em thấy cũng đáng yêu anh ạ! Nở sẽ dừng ở đây làm cú pull back sau đó mới đi tiếp nếu có second down leg.

Status
Not open for further replies.
Back