Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Bởi vì rớt giữa đường rồi thầy ơi :(( không rớt mới lạ...
Thôi thầy đừng nhắc MSN làm gì đau nòng :((
Mà thôi Mị đu TCB rồi hehe nghe nói cùng đội lái MSN và bà bán xôi đồn 2 tin: tăng trưởng 40-50% và xé 40-50% giấy. Tuy bà bán xôi nhiều lúc cũng sai tè le nhưng Mị kệ..., sai thì bán Atc mặt không biến sắc...
Đang hỏi về DPG thôi. Mình có mua giá 26 để xem dc tí cháo nào ko.
Đừng tiếc, như TCB VPB LPB đều miss cùng 1 ngày hôm nói đi phỏng vấn, mà cũng ko quan trọng lắm, cái chính là tìm dc công thức để kiếm tiền trên tt là vui rồi :heo09:

Hóng chart của ANH CHIM tuần này mà không thấy, Em mất phương hướng toàn tập
TT vẫn đẹp mà em, thậm chí còn đẹp hơn cả tuần trước khi VNI đã vượt qua 950 khá thuyết phục nên anh nghĩ là mọi người không cần update lại nữa. 1 chút lưu ý là tuần này là tuần thứ 2 volume sụt giảm 1 chút so với cách đây 3 tuần thể hiện sự ngập ngừng & thận trọng với TT của đa số thành viên tham gia TT và Index lên mạnh mẽ nhờ giàn trụ: Họ Bank -> Họ MSN -> Họ VIC + HPG và vì thế, nếu ai không nắm bắt và sở hữu ĐÚNG CP trụ được kéo sẽ thấy khá là khó khăn khi NAV đi ngang hay giảm nhẹ. Với khí thế này của tiền chầu chực bên ngoài thì VNI vẫn tiếp tục lộ trình hướng tới vòng tròn trong nghi ngờ.

TT vẫn đẹp mà em, thậm chí còn đẹp hơn cả tuần trước khi VNI đã vượt qua 950 khá thuyết phục nên anh nghĩ là mọi người không cần update lại nữa. 1 chút lưu ý là tuần này là tuần thứ 2 volume sụt giảm 1 chút so với cách đây 3 tuần thể hiện sự ngập ngừng & thận trọng với TT của đa số thành viên tham gia TT và Index lên mạnh mẽ nhờ giàn trụ: Họ Bank -> Họ MSN -> Họ VIC + HPG và vì thế, nếu ai không nắm bắt và sở hữu ĐÚNG CP trụ được kéo sẽ thấy khá là khó khăn khi NAV đi ngang hay giảm nhẹ. Với khí thế này của tiền chầu chực bên ngoài thì VNI vẫn tiếp tục lộ trình hướng tới vòng tròn trong nghi ngờ.
View attachment 6367
Vol sụt giảm là do chuyển dịch sang vn30 , vol vn30 vẫn tốt anh nhỉ . Có điều không thể bắt đầu tham gia mã nào nếu vn không chịu điều chỉnh mà em ngồi ngóng 3 tuần rồi
Cầu cứu thì xin cho chót, anh cho e xin tí cái nhìn về con VRG nhé. Cảm ơn anh

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back