Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Đọc bài xong thì em hiểu là anh không trade theo Ớt uây đúng không ạ?
Ý em là suy rộng ra thì đánh chứng bằng T.A cũng không cần phải nắm được Ớt uây, mà nhìn thấy trend đi đâu thì mình theo đến đấy, là được ạ?
Anh ấy ở trình độ thượng thừa rồi, đôi khi đi tiền theo kinh nghiệm, đơn giản lắm.

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: zug
Đọc bài xong thì em hiểu là anh không trade theo Ớt uây đúng không ạ?
Ý em là suy rộng ra thì đánh chứng bằng T.A cũng không cần phải nắm được Ớt uây, mà nhìn thấy trend đi đâu thì mình theo đến đấy, là được ạ?
Nói túm lại 1 cách đơn giản nhất là nhìn chart VNI chưa thấy có tín hiệu bán, thết phịt thì tùy tâm.
CP riêng lẻ cũng thế. Các sector và CP riêng lẻ trên TT cũng không nhất thiết phải đồng pha với nhau nên cứ chart cho tín hiệu bán thì bán, chưa thì giữ, thích an toàn thì thết phịt bớt, thấy báo mua thì mua ..., rất đa dạng tùy khẩu vị.

Anh ấy ở trình độ thượng thừa rồi, đôi khi đi tiền theo kinh nghiệm, đơn giản lắm.

Em trù ẻo anh đấy à. Chưa chết dưới tay các ma đầu, chiến tướng, chuyên gia chợ Chứng vịt tới giờ là may cho anh lắm rồi :109:

• Like

Anh Chim thượng thừa thì rõ như ban ngày. Nên em mới hỏi vậy vì thấy Ớt uây khó quá, mà việc gì khó quá thì...bỏ qua có được không :1cool_byebye:

.... em mới hỏi vậy vì thấy Ớt uây khó quá, mà việc gì khó quá thì...bỏ qua có được không :1cool_byebye:
Anh cũng không biết rõ hay theo Ớt uây, bắt trước các chuyên gia chém tí cho sang mồm, cho nó nguy hiểm chút ấy mà :24:

• Like
Status
Not open for further replies.
Back