Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
DCM gd khủng thật, í em là so với thanh khoản bình quân hàng ngày thì vùng 12 này ước cỡ gd tầm 10 tr hơn trong mấy phiên. Vừa là đỉnh lịch sử và là hấp thụ cung chốt lời, ko biết vượt đỉnh này thì về được giá bao nhiêu ạ

Anh dùng từ quá đúng, đến bảo thủ như PI cũng vào CVT quá chừng đẩy giá lên nóc trong vài phiên
Giai đoạn này tiền rẻ nhiều nên thầy mợ nào càng suy tính theo logic càng chết, tiền điên nó hành quân rầm rập vào TT thế kia bảo sao bao người hô đỉnh trong ngậm ngùi :19:. Lúc tiền nó điên thì mình cũng phải giả say tây tây như nó thôi :21::24:

Giai đoạn này tiền rẻ nhiều nên thầy mợ nào càng suy tính theo logic càng chết, tiền điên nó hành quân rầm rập vào TT thế kia bảo sao bao người hô đỉnh trong ngậm ngùi :19:. Lúc tiền nó điên thì mình cũng phải giả say tây tây như nó thôi :21::24:
Tiền điên quá chừng, biết lúc nào nó rút ra ạ, Cứ enjoy và luôn thủ thế. :V

Vùng giá này cũng chưa phải vùng giá mình muốn mua thêm.
THôi kệ, giống như SZC giá vốn 7.000 hay SZL 34.5 ấy mà. Chạy lên chạy xuống sao cũng kệ.
Mình đang theo đuổi deal khác rồi
ZC giá vốn 7k là sao c nhỉ ?
ZL chị kéo giá vốn giỏi quá, ln 50% c vẫn kêu đi ngang :))

Tiền điên quá chừng, biết lúc nào nó rút ra ạ, Cứ enjoy và luôn thủ thế. :V
Có bác nào có báo cáo giao dịch thị trường tín phiếu, trái phiếu CP thì tốt. Lâu quá em ko theo dõi nên cũng ko có nguồn data nhiều.
Giờ nhìn động thái cân dòng tiền của NHNN sẽ biết mức độ điều chỉnh thị trường.
Nhưng thông thường nới dòng tiền thì nhẹ cũng 6 tháng để flow kịp ngấm vào thị trường

Status
Not open for further replies.
Back