Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Những mã như VIC, MSN thì chỉ có không yêu hoặc yêu mù quáng chứ phân tích cái gì được.
Phức tạp lém :21:
Mù quáng chơi cả SHB nhá, hay đánh sốc như VIB kìa chị

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
tưởng tuần trước, trực giác của thầy còn tin tt sập mà :105:
ACV có vẻ tạo ra đc cái đáy của tay cầm rồi thầy @betaplamgiau
ACV chơi dài mình thấy ổn. Phải mỗi cái hiện mình không có ngân sách cho nó nên đang mong nó lên lại còn thu hồi vốn :1:

Có Amy phân tích từ trước và dự 6x.
Ối giời phân tích gì đâu á, em chỉ viết là mua 54.x chờ bán 6x. MSN thì làm sao phân tích nổi...
Nhưng do "kẹp" 54.x hơi lâu nên khi nó break em đã rớt đài ở 62 xừ nó rồi vì nghĩ là đến đó là chỉnh...ây dà...
Ngoài những mã ăn dầm uống dề, hiện tại em vẫn đang bám chặt thân chuối PVS, không đạt vùng 15.7-16.3 không nhả!
Thứ 2 xắn quần chuẩn bị sẵn đạn dược đón PHR xem có đội nào đủ sức đạp em nó túi bụi không thì mình bắt thêm làm trận đón Giáng sinh!

Ối giời phân tích gì đâu á, em chỉ viết là mua 54.x chờ bán 6x. MSN thì làm sao phân tích nổi...
Nhưng do "kẹp" 54.x hơi lâu nên khi nó break em đã rớt đài ở 62 xừ nó rồi vì nghĩ là đến đó là chỉnh...ây dà...
Ngoài những mã ăn dầm uống dề, hiện tại em vẫn đang bám chặt thân chuối PVS, không đạt vùng 15.7-16.3 không nhả!
Thứ 2 xắn quần chuẩn bị sẵn đạn dược đón PHR xem có đội nào đủ sức đạp em nó túi bụi không thì mình bắt thêm làm trận đón Giáng sinh!
PHR liệu đạp về bao nhiêu chị ơi, em cũng lót dép hóng

Sent from my iPhone using Tapatalk

PHR liệu đạp về bao nhiêu chị ơi, em cũng lót dép hóng

Cái việc NTC phải trả tiền luôn ngay khẩn trương hay trì hoãn trả tiền là do yêu cầu của PHR thôi. Và phần lợi nhuận hụt đi đó là ngay từ mồng 1/10 các "con giời" đã thăm dò nội gián biết và bán trước rồi. Quý 3 năm ngoái họ "làm láo" thì bà con cũng biết luôn rồi. Bán mãi 10 ngày mà chỉ giằng co về được 57.x là đại đội bên bán quá yếu :D
Do đó quan điểm cá nhân: không đạp được nữa!
P.s: tự nhiên cổ đông NTC lại thấy sướng vì...chưa mất tiền kkk.

Status
Not open for further replies.
Back