Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Nói túm lại về đâu thì cũng ve sầu thoát xác cả. Chỉ tiếc cho 1 thương hiệu. Giờ vớ vẩn có khi HBC lại thành cty leader, nếu anh Hải giải quyết được cục nợ và đống phải thu.
Ko dễ thu đâu a, bị dính đòn bên chủ đầu tư nhiều, có chỗ còn phải kéo xã hội vào chiếm giữ công trình để gây áp lực trả nợ. Thực chất 2 năm nay a H ko còn dồn sự tập trung cho nó rồi

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Ko dễ thu đâu a, bị dính đòn bên chủ đầu tư nhiều, có chỗ còn phải kéo xã hội vào chiếm giữ công trình để gây áp lực trả nợ. Thực chất 2 năm nay a H ko còn dồn sự tập trung cho nó rồi

Tt cần chữ nếu để nhét tháp Eiffel vào chai mà. Cứ vui khi mk cho phép.

Vầng, em cũng view vậy, vì CTD giờ hữu danh vô thực. Nguồn kiếm đơn hàng đều từ uy tín và quan hệ cá nhân, họ rút đi thì CTD còn mỗi vỏ.
HBC tận dụng được thời cơ này thì lên được số 1.
Không phải vô cớ mà Bồ câu nó lại xây đáy chart đẹp thế. Đúng là kỹ thuật chạy trước FA của DN, khi khó còn có thể xấu hơn được nữa và đối thủ xứng tầm tự chết thì... :19:

Thì mình cũng có nói là dễ đâu. Gần nhà mình có 6 tòa Le Grand Jardin to vật của bọn Hanco / SEABank siết nợ đắp chiếu hơn năm rồi. Anh Hải phải rút sạch cả cần cẩu đi vì ko thu được nợ.

:)), em tính cả rồi. Có thể ngang cơ hoặc hơn nhưng số lượng em đẩy cao hơn HBC

Sent from my iPhone using Tapatalk
LN vượt VNM mà giá 2x, không thể tin nổi, làm 2 cái CE chào cái

HPG có thể đánh full, chứ hbc thì khó
lấy vol bù giá...
cơ mà biết đâu aLong cho ăn cả vol lẫn giá :24:

mình nhìn thì thấy acv nó sẽ chỉnh theo tuần là hợp lý
đang đợi nó mà nhúng phát thì double đây, cơ mà a Long phải mạnh mẽ lên nữa mới có xèng :105:
Đi ngang hết tháng cũng được anh ơi =))

mình nhìn thì thấy acv nó sẽ chỉnh theo tuần là hợp lý
đang đợi nó mà nhúng phát thì double đây, cơ mà a Long phải mạnh mẽ lên nữa mới có xèng :105:
Chắc đợi ra báo cáo lỗ quý 3 xong sập 1 phát rồi lên là đẹp

Status
Not open for further replies.
Back