Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Vinfast đang có sai lầm một chút về mặt quảng cáo khiến người có ý định mua xe rơi vào ma trận giảm giá mà không ngay lập tức biết được số tiền thực trả khi mua xe là bao nhiêu.
Phức tạp quá lên bị mất doanh thu cũng dễ hiểu.
Chuyên gia Long Phan đang chê chính sách giá của anh Vova thậm tệ :21:

Không đọc à.
Lúc lãi nhiều giá vẫn giảm tức là cổ phiếu bị kiểm soát hoàn toàn mới 1 nhóm người và rất khó cho nhà đầu tư bên ngoài chỉ dựa vào phân tích DN để mua.
Vì thế em cũng không dám vô nó mà :)

Sent from my iPhone using Tapatalk

Chắc vì sợ người mua trước thấy mua xong bị tụt giá nhiều quá nên làm giá như kiểu bán nhà, phần giá tụt đẩy hết vào chính sách khuyến mại anh ạ để ông mua xe trước đỡ xót.:1::1::1:
Giá thì một phần vì bản thân chúng ta ai chả muốn ủng hộ sản xuất nước nhà.
Thực ra để ra tấm ra món thì bản thân sản phẩm là quan trọng nhất ạ.
Em thấy nội thất của con LUX đời sau đã cải tiến khá tốt rồi. Ghi nhận sự cố gắng.

Chắc vì sợ người mua trước thấy mua xong bị tụt giá nhiều quá nên làm giá như kiểu bán nhà, phần giá tụt đẩy hết vào chính sách khuyến mại anh ạ để ông mua xe trước đỡ xót.:1::1::1:
Hình như người mua hiện nay cũng chỉ lợi hơn mỗi phí trước bạ thôi hay sao ấy.
Xe đời 2019 có 2 mầu đc giảm 80tr thì rẻ hơn đợt đầu thôi.

Giá thì một phần vì bản thân chúng ta ai chả muốn ủng hộ sản xuất nước nhà.
Thực ra để ra tấm ra món thì bản thân sản phẩm là quan trọng nhất ạ.
Em thấy nội thất của con LUX đời sau đã cải tiến khá tốt rồi. Ghi nhận sự cố gắng.
Mấu chốt của vấn đề vẫn là R&D, anh tự design và SX được cái gì chứ cứ đi mua mẫu của tây về chế cháo bán thì sao mà lãi được khi lợi thế quy mô lớn ko có? Xây nhà từ nóc là vậy.

Mấu chốt của vấn đề vẫn là R&D, anh tự design và SX được cái gì chứ cứ đi mua mẫu của tây về chế cháo bán thì sao mà lãi được khi lợi thế quy mô lớn ko có? Xây nhà từ nóc là vậy.
Chả thể nào mà chủ nghĩa dân tộc đem ra xài mãi được ạ.
R&D thì rõ yếu rồi mà lại phải đầu tư lâu. Để xem tỷ phú làm gì hay hơn sắp tới.

Vừa gọi bên bán chốt giá lăn bánh hiện nay LUX bản Pre là 1,182 tỷ đồng.
Xe mình đợt đầu lăn bánh 1,25 tỷ.
Giảm 68 tr là do nhà nước giảm phí trước bạ (82,392 tr) thôi.

Vinfast bước đầu thế là thành công rồi. Sản lượng xe mới thế là quá tốt.
Chất lượng xe là ổn so với giá tiền anh nhé.
Mấy ông chê là tào lao thôi

Oạch, cung thủ mà chơi hàng này á :106:
Đã rất nhiều lần anh đã nói em như thế, và sau đó y như rằng...
Lần này em cũng bet KDF VLC theo chị @TTN, sẽ cố gắng VLC 6 tháng, KDF 1 tháng.Tỉ trọng theo giá trị VLC chiếm 2, KDF 1.
P/S: Khác bao lần trước là thời gian này em bận làm công việc chính nhiều nên ko xem bảng điện thường trực như trước.

Đã rất nhiều lần anh đã nói em như thế, và sau đó y như rằng...
Lần này em cũng bet KDF VLC theo chị @TTN, sẽ cố gắng VLC 6 tháng, KDF 1 tháng.Tỉ trọng theo giá trị VLC chiếm 2, KDF 1.
P/S: Khác bao lần trước là thời gian này em bận làm công việc chính nhiều nên ko xem bảng điện thường trực như trước.
Chế ra nhận Fan cứng nè :1:

Status
Not open for further replies.
Back