Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Employees Provident Fund của Bộ Tài chính Malaysia. - quỹ này bán mấy nay hả CÁc Anh
nó nắm gần 70tr hpg trước chia
nó là thằng bán chính HPG & VCB
@ktxd: thầy thạo tin có biết bọn quỹ Đài mới mở TK ở đâu ko thầy?
bọn này được DC tư vấn, mở tk hầu hết các cty ck lớn: SSI, BSC, MBS, HSC..
bọn nó ko để tk 1 cty ck đâu các thầy

Chắc bà con cũng rụng kha khá rồi nên các anh cũng dễ diễn :10:
Kiên cường như thầy @hsx_lawyer còn bán hơn 1 nửa cơ mà :1:
Bán 1 phần để chuyển qua hàng ăn cổ tức cho tối ngủ ngon bác ạ. Hiện tại giữ 20k cũng là 1 số rất lớn trong tổng tài sản của em rồi, chứ nhà cửa xe cộ không có dồn vô chứng hết

Bán 1 phần để chuyển qua hàng ăn cổ tức cho tối ngủ ngon bác ạ. Hiện tại giữ 20k cũng là 1 số rất lớn trong tổng tài sản của em rồi, chứ nhà cửa xe cộ không có dồn vô chứng hết
Thầy thích chơi hàng ăn cổ tức mà không có WCS nhỉ, con này năm nào cũng chia tiền khủng :1:

Thầy thích chơi hàng ăn cổ tức mà không có WCS nhỉ, con này năm nào cũng chia tiền khủng :1:
Trước em đọc thì thấy chia cao là do xài lợi nhuận tích lũy nhiều năm trước chia hết là sạch, lại vướng di dời bến xe tốn mớ tiền cả ngàn tỷ, nên em không vào, không biết bây giờ sao.
Danh mục em giờ ngoài SZL thì hầu hết đều là hàng không thanh khoản. Em làm 1 mớ cho an toàn ICN, WSB, THG, BDT, BTD, INN, GDT, HEC...

Trước em đọc thì thấy chia cao là do xài lợi nhuận tích lũy nhiều năm trước chia hết là sạch, lại vướng di dời bến xe tốn mớ tiền cả ngàn tỷ, nên em không vào, không biết bây giờ sao.
Danh mục em giờ ngoài SZL thì hầu hết đều là hàng không thanh khoản. Em làm 1 mớ cho an toàn ICN, WSB, THG, BDT, BTD, INN, GDT, HEC...
Hàng anh thoát thì hơi mệt đó nhỉ :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Thực ra do phương pháp chơi thôi.
Đã có phương pháp tốt rồi thì chọn cổ nào không còn quan trọng lắm nữa.

Thực ra do phương pháp chơi thôi.
Đã có phương pháp tốt rồi thì chọn cổ nào không còn quan trọng lắm nữa.
Vâng, như anh Mos có cả robot toàn chọn hàng cơ bản đó :))

Vâng, như anh Mos có cả robot toàn chọn hàng cơ bản đó :))

Vào ra như cái máy vậy về dài hạn cũng chưa chắc đã hiệu quả lắm đâu.
Chả phải bống dưng người ta nghiên cứu thực tế các TK giao dịch trong nhiều năm rồi rút ra kết luận hạn chế giao dịch mới mang lại hiệu quả cao đâu.

Vào ra như cái máy vậy về dài hạn cũng chưa chắc đã hiệu quả lắm đâu.
Chả phải bống dưng người ta nghiên cứu thực tế các TK giao dịch trong nhiều năm rồi rút ra kết luận hạn chế giao dịch mới mang lại hiệu quả cao đâu.
Có thể là không hiệu quả bằng, nhưng quan trọng là đó là phương pháp phù hợp với mình á chị, thì mình biết mình đang làm gì, tự tin và quan trọng là ngủ ngon =))).

Status
Not open for further replies.
Back