Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Các DN đều tốt lên rất nhiều so với hơn 10 năm trước, nhà đầu tư cũng trưởng thành hơn nhiều, chỉ có đội ngũ phân tích và môi giới ở các công ty chứng khoán là có vẻ vẫn gà mờ vậy thôi.
Nghe chuyên gia phân tích chứng khoán kỳ cựu khuyên mọi người đầu tư vào trái phiếu DN là thấy buồn rồi.

Các DN đều tốt lên rất nhiều so với hơn 10 năm trước, nhà đầu tư cũng trưởng thành hơn nhiều, chỉ có đội ngũ phân tích và môi giới ở các công ty chứng khoán là có vẻ vẫn gà mờ vậy thôi
Hay tại đội ngũ phân tích và môi giới giỏi giờ ra ngoài lập bang hội, mini fund tự oánh hết cả rồi. Các bang hội mạnh giờ khéo oánh còn hơn cả tự doanh ngày xưa đó chế :105:

Các DN đều tốt lên rất nhiều so với hơn 10 năm trước, nhà đầu tư cũng trưởng thành hơn nhiều, chỉ có đội ngũ phân tích và môi giới ở các công ty chứng khoán là có vẻ vẫn gà mờ vậy thôi.
Nghe chuyên gia phân tích chứng khoán kỳ cựu khuyên mọi người đầu tư vào trái phiếu DN là thấy buồn rồi.
Mợ ơi em chỉ mong lên 930 thôi nhé! Ko lạc quan được như mợ!:21::21::21:

Trump h này đọ ko lại Biden.
Chỉ còn ẩn số duy nhất là DJ,
Cứu cánh cho Tr win sẽ đưa cả TTCK TG lên đỉnh cao mới của mọi thời đại.
VN cũng ko ngoại lệ.
Phái của TT cũng sẽ đưa VNI lên như DJ
Thời kỳ bong bóng ck, ko có nghĩa là nổ mà là đang cân sức nặng của bong bóng, cũng có thể nói TTCK đã chiết khấu Siêu Lạm Phát rồi.
Sau trận này VCer mua vàng đợi Tết ÂL bán 80tr, cuối 2021 bán 100-120tr.

Nay đúng, mai sai, ngày sau nữa lại đúng...
Còn nói chuyện kiếm được tiền thì nhặt tiền xu trước đầu xe tải cũng là kiếm tiền. Mà ngồi im nhìn tiền nó đổ vào TK cũng là kiếm tiền.
Miễn là thấy hài lòng là được, không nên khoe khoang làm gì :21:

Nhịp tăng của voi, mình lỡ nhịp này, hay là có ý lấp cái cửa sổ đợt tháng 2 bác nhỉ.
Cứ vui được ngày nào hay ngày đó bác ơi. Chart tuần Nở đã vượt EMA100, và lâu lắm rồi ADX của chart tuần mới thấy DI+ cắt DI- hướng lên nên cứ hy vọng cho ngày mai tươi sáng cái đã :21:
Chart tuần theo Ichi còn đẹp nữa, Nở khôn vãi chọn đúng chỗ mây mỏng nhất để công phá :1178:

Trump h này đọ ko lại Biden.
Chỉ còn ẩn số duy nhất là DJ,
Cứu cánh cho Tr win sẽ đưa cả TTCK TG lên đỉnh cao mới của mọi thời đại.
VN cũng ko ngoại lệ.
Phái của TT cũng sẽ đưa VNI lên như DJ
Thời kỳ bong bóng ck, ko có nghĩa là nổ mà là đang cân sức nặng của bong bóng, cũng có thể nói TTCK đã chiết khấu Siêu Lạm Phát rồi.
Sau trận này VCer mua vàng đợi Tết ÂL bán 80tr, cuối 2021 bán 100-120tr.
Em nghĩ chọn việc dễ để làm, ko chống lại xu thế, VNI cũng sẽ có độ trễ so với DJ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back