Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Nhưng Liver vẫn chiến được đó thôi mặc dù pressing cả mù. Ý em là khai sinh ra trường phái (meta) mới của bóng đá

Sent from my iPhone using Tapatalk
Liver năm nay pressing khôn hơn rồi anh nhé , phân bổ thời gian pressing chứ không cả trận như các mùa trước.
Mấy mùa trước cứ hùng hục là phút 75 le lưỡi hết.

Liver năm nay pressing khôn hơn rồi anh nhé , phân bổ thời gian pressing chứ không cả trận như các mùa trước.
Mấy mùa trước cứ hùng hục là phút 75 le lưỡi hết.
Phillip Lahm: “Xu hướng bóng đá hiện tại không phải là tiki taka. Chúng ta đang thấy sự lên ngôi của bóng đá trẻ khoẻ, đầy đam mê và tốc độ như cách Liverpool, PSG hay Bayern đang làm.”

Chẳng trách Mou hết thời.

Dạo này nhìn thị trường cứ ngỡ như 2017 hiện hồn về (úp chén cả năm) thấy phấn khởi vui vui là...:3:
Biết là chứng khoán khó ngờ, dưng cứ vui cho trẻ lâu cái đã các cụ nhề...
Ầy dà, ngoài đống cổ cánh cũ xì cũ mốc thì em cũng có làm thêm mớ rau mới, vì nó cổ tức cao và nó bung thanh khoản cho mà mua, nhưng mà người ta mua như ăn cướp ấy ghê quá các cụ ơi:cute_smiley23:
HLD, 20 triệu cổ phiếu, nhà nước nắm hơn nửa, còn lại là phần của Cotana và các cá nhân cổ đông Cotana. Họ bán bớt ra chốt nhời thì mới có hàng mà mua.
Em kỳ vọng và dự đoán em này phi nhanh hơn SZC đó các cụ...
:heo09:
:mong:

Dạo này nhìn thị trường cứ ngỡ như 2017 hiện hồn về (úp chén cả năm) thấy phấn khởi vui vui là...:3:
Ầy dà, ngoài đống cổ cánh cũ xì cũ mốc thì em cũng có làm thêm mớ rau mới, vì nó cổ tức cao và nó bung thanh khoản cho mà mua, nhưng mà người ta mua như ăn cướp ấy ghê quá các cụ ơi:cute_smiley23:
HLD, 20 triệu cổ phiếu, nhà nước nắm hơn nửa, còn lại là phần của Cotana và các cá nhân cổ đông Cotana. Họ bán bớt ra chốt nhời thì mới có hàng mà mua.
mấy cái icon bá đạo quá :24:

Úi, chị phím hàng, hihi

Status
Not open for further replies.
Back