Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Mình có thắc mắc là tại sao anh Nguyên ảnh phải công khai thế để VOC nó tăng cao, rồi lại phải bỏ thầu mua giá cao của SCIC à? Cứ lẳng lặng mà làm có tốt hơn ko nếu muốn thực sự thâu tóm?
Cái này là thành công của đôi bên mà thầy

Trên này có thầy nào nắm được quả hàng xây kho của HCM không nhỉ? Em thấy họp cổ đông a Giang có nói tới việc tập trung xây kho, không quá quan trọng giá cả để phục vụ khách hàng. Giờ thị trường lên thế này thì có khi cái kho đấy nó cũng ra trò đấy chứ ạ

GTN giá 24, tương đương vốn hóa 6.000.
ngoài 29.4 MCM và 47 tr VLC chả còn gì. Tiền mặt cũng chỉ còn hơn trăm tỷ.
Giả sử
MCM có giá 60 thì VLC phải 90
MCM có giá 70 thì VLC 80
MCM 90 thì VLC 70 :21::21::21:
Ngon vậy :)), hay chờ để em touch

Sent from my iPhone using Tapatalk

Trên này có thầy nào nắm được quả hàng xây kho của HCM không nhỉ? Em thấy họp cổ đông a Giang có nói tới việc tập trung xây kho, không quá quan trọng giá cả để phục vụ khách hàng. Giờ thị trường lên thế này thì có khi cái kho đấy nó cũng ra trò đấy chứ ạ
Anh đang hóng mã nào thế

Kho đấy cũng có thể phục vụ T0 và short sắp tới mà.

Nhìn nó đnash GTN chỉ muốn all in VLC. Nhưng lại sợ bị lừa :1:
Đúng vậy chị à:
1. Quá ngu vì không nhận ra.
2. Có điều gì đó lờ mờ khiến dòng tiền không lựa chọn
KL: 50/50, có thể tham gia

• Like
Reactions: TTN
Em nghĩ bọn này dốt, chót mua GTN rồi nên phải đánh thôi.
bọn này quái đấy, tận dụng tt đang tốt để kéo con này lên..miễn là có cái gì hot story cho thị trường theo
hàng ngon chúng nó để dành, khi tt chả để ý thì nó tính toán sau
chúng nó ko bao giờ vội, chỉ có những ndt muốn mau giàu mới sốt ruột

Status
Not open for further replies.
Back