Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Dùng RSI cũng được, nhưng độ tin cậy sẽ không cao thầy ạ. Với những người có kinh nghiệm, thì lực bán giảm có thể cảm nhận bằng nhiều indicator khác nhau nhưng nếu nói là phân kỳ dương thì nên nói đúng, tránh hiểu lầm. Cái quý của phân kỳ theo Alex chính là lúc bẻ lưng gấu/bò hoặc chí ít là gần như vậy đấy thầy à.
Anh chim cho em hỏi dùng chỉ báo gì thì sẽ có độ tin cậy cao với phân kỳ dương/ âm ạ?

Em mà sọc được như vậy, giờ đâu có ngồi canh đáy :2:
Tôi nói nhiều lần rồi.
Từ khi ý thức được mình ngu là tôi giải thoát cho mình khỏi bao nhiêu nỗi dày vò, nuối tiếc :21:
Không làm được những điều phi thường là điều rất bình thường.

Đúng là lúc đất nước khó khăn, tăm tối nhất chỉ có Bác mới soi đường chỉ lối được :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Tôi nói nhiều lần rồi.
Từ khi ý thức được mình ngu là tôi giải thoát cho mình khỏi bao nhiêu nỗi dày vò, nuối tiếc :21:
Chúc mừng chế. Cuối cùng cũng tìm ra được cái đạo giải thoát :21:

• Like
Reactions: TTN
Tôi nói nhiều lần rồi.
Hay.
Note!

Thế quái nào bắt đầu từ đêm qua là mình thấy lạc quan, thấy đời rất đẹp. Sáng ra thị trường tăng miên man.
Thì ra không cần chúi mũi vào phân tích mai tăng hay giảm, giữ tinh thần lạc quan, có niềm tin và thủ đoạn :21: là không đánh tự nhiên thành

Thế quái nào bắt đầu từ đêm qua là mình thấy lạc quan, thấy đời rất đẹp. Sáng ra thị trường tăng miên man.
Thì ra không cần chúi mũi vào phân tích mai tăng hay giảm, giữ tinh thần lạc quan, có niềm tin và thủ đoạn :21: là không đánh tự nhiên thành
Vãi cả chế! :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back