Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
:1cool_byebye:
Cần gì gặp cũng biết lúc nào @xBuu chả cầu cho chị thành công :21:
Một mặt rất bực vì chị không có lòng tin.
Mặt khác, thì cóc tìm được ai đáng tin hơn chị nên khi mua chứng là hay follow chị :10:
Hay cái là lại thường có lãi.
Thế là cả vì lợi ích của cá nhân, cả vì muốn cảm ơn chị nên cứ tự nhiên cầu cho chị gặp may thôi :21:
Hehe, em thì lúc nào chả mong người khác thành công. Vì có thành công thì mới nhớ đến Thầy chớ.
Kế nữa là không bao giờ bực chị vì lá số chị có trong tay rồi, bực làm gì khi đã biết =)))).
Kế nữa là chị "đáng tin" cả về năng lực lẫn tính tình.
Thế nên luôn may mắn và tỉnh táo để em còn cậy nhờ :4:
:8::8::8::8:

Hồi năm 2008--2010, mình có làm việc cho 1 tập đoàn đa quốc gia, có làm việc với các bạn Ý. Xét về mặt hiệu quả công việc, tác phong công nghiệp thì các bạn Ý thua Mỹ, Anh xa hàng dặm luôn. Suốt ngày ề à, mải chơi. Cái tính này cũng hơi giống dân Pháp, ăn chơi nghệ thuật thì nhất chứ làm việc cùng... oải lắm :1:
Em thì chưa làm việc với mấy thanh niên Ý bao giờ nhưng nhìn sự ì ạch của Ý bao năm qua thì nguyên nhân hẳn là đến từ tác phong công nghiệp chưa chuẩn.

:1cool_byebye:
Hehe, em thì lúc nào chả mong người khác thành công. Vì có thành công thì mới nhớ đến Thầy chớ.
Kế nữa là không bao giờ bực chị vì lá số chị có trong tay rồi, bực làm gì khi đã biết =)))).
Kế nữa là chị "đáng tin" cả về năng lực lẫn tính tình.
Thế nên luôn may mắn và tỉnh táo để em còn cậy nhờ :4:
:8::8::8::8:
Thầy đây rồi, thấy Thầy xuất hiện lại nhớ anh Cào.

Status
Not open for further replies.
Back