Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Hôm sau vụ 30.000 đô.
Có cô người mẫu lên báo bảo các em kiếm tiền bằng vốn tư có hay được bao cũng không sao. Nhưng đừng lên mặt ra vẻ ta đây đầu tư chứng khoán với kinh doanh này nọ :21:
Không biết có phải ám chỉ em hoa hậu không?

Hôm sau vụ 30.000 đô.
Có cô người mẫu nên báo bảo các em kiếm tiền bằng vốn tư có hay được bao cũng không sao. Nhưng đừng lên mặt ra vẻ ta đây đầu tư chứng khoán với kinh doanh này nọ :21:
Em nói thẳng em Jolie đấy ngu, cỡ em ấy bao nuôi là dc rồi, tham thì thâm thôi. Còn 10 đứa thì 11 đứa kể cả có gia đình là bao nuôi hết, vấn đề là người ta biết thân phận hay ko thôi.

Em nói thẳng em Jolie đấy ngu, cỡ em ấy bao nuôi là dc rồi, tham thì thâm thôi. Còn 10 đứa thì 11 đứa kể cả có gia đình là bao nuôi hết, vấn đề là người ta biết thân phận hay ko thôi.
Điên à?
Mỗi tháng nó đốt 500 triệu. Tiền đâu nuôi cho đủ????

Hôm sau vụ 30.000 đô.
Có cô người mẫu lên báo bảo các em kiếm tiền bằng vốn tư có hay được bao cũng không sao. Nhưng đừng lên mặt ra vẻ ta đây đầu tư chứng khoán với kinh doanh này nọ :21:

Gu Thuý không vừa đâu chị, cũng có IQ đó ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
Vì đam mê thì sao anh :))

Hôm sau vụ 30.000 đô.
Đây này, mới có là giáo viên thể hình 6 múi ở phòng Gym đã có giá 18 củ nhá :21:, mà khách mua mới có 22 tuổi, cậu này lời quá :21::24:
Môi giới cho huấn luyện viên thể hình bán dâm giá 12 triệu đồng

Có xèng là có hết anh nhỉ, thời buổi bây giờ người ta không giấu những nhu cầu =))

Rất nhiều nghề mới hấp dẫn
https://vietnamnet.vn/vn/doi-song/g...nh-vo-minh-gia-tien-ty-o-nhat-ban-663754.html
Cho nên anh Adam khoo anh ấy bảo: "các vị dạy con theo cách như mình đã từng được dạy là đang chuẩn bị cho con một tương lai không có thật" là quá chuẩn

Status
Not open for further replies.
Back