Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Phật nói SI, chuẩn là ngu si, nhưng con người không chấp nhận điều đó một cách đơn giản. Cứ nghĩ SI bí hiểm lắm chứ không tầm thường như vậy :10:

Thế mà cp vẫn tăng giá thầy ợ :19:
Ông bẹn mình ở bên Thụy sỹ cứ luôn mồm bảo CK VN làm giá kinh quá, HVN nó lỗ toàn tập thế sao giá ko giảm :21:
vậy mà có đứa nó còn lên tiếng kêu gọi người dân chuyển tiền tiết kiệm sang đầu tư ck,khôn như chúng nó quê e đầy

• Like
Reactions: TTN
Ngại lục lại sách để nói có sách mách có chứng :1:
Nhưng nhớ không lầm thì một ông đạt giải Nobel về tài chính hành vi khuyên đầu tư 100% vào cổ phiếu và 0% vào trái phiếu các cụ nhé

Ngại lục lại sách để nói có sách mách có chứng :1:
Nhưng nhớ không lầm thì một ông đạt giải Nobel về tài chính hành vi khuyên đầu tư 100% vào cổ phiếu và 0% vào trái phiếu các cụ nhé
đó là với ttck quốc tế trừ VN cô ơi,về VN nghe câu CÁC CHÁU ĐỀU LÀ NGƯỜI CÓ TRÌNH ĐỘ HỌC THỨC CAO SAO LẠI ĐI ĐẦU TƯ CK là hiểu ngay.

không phải họ ngâu mà là họ ko am hiểu về khía cạnh tài chính
nhưng trong lĩnh vực khác họ có thể là master đấy
giống Klop của Liverpool, khi pv hỏi ổng về covid thì ổng nói thẳng là nhận biết của ổng về dịch này chỉ là 1 con số 0 tròn chỉnh :1:
https://www.ntdvn.com/doi-song/hlv-...i-mu-bong-chay-va-rau-ria-lom-chom-20748.html
Ý bác là câu này chứ gì: "Việc người nổi tiếng nói ra ý kiến chẳng quan trọng gì cả. Chúng ta phải nói những vấn đề thuộc phạm trù mình biết". :10:

Status
Not open for further replies.
Back