Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
TT đi sai cách nghĩ nên ko kiếm dc tiền nên đang chán anh, đang xem lại nếu tăng thì mua gì. Chémkhi rảnh rang thôi.
Sau một cú đổ vỡ tâm lý thì đang sợ phỏng anh?
Tình hình này chỉ có mỗi anh DHG có kinh nghiệm sản xuất thuốc cúm. Triển vọng có gì hay hơn ko anh nhỉ?

Liệu test xong được 50% dân số ĐN chưa TM :1:
Đo năng lực thì em dự đoán là không đủ tiền lẫn thiết bị để test Mod ợ. Khả năng cao nhất là khoanh vùng tâm dịch rồi test các trường hợp buộc phải test.

Sau một cú đổ vỡ tâm lý thì đang sợ phỏng anh?
Tình hình này chỉ có mỗi anh DHG có kinh nghiệm sản xuất thuốc cúm. Triển vọng có gì hay hơn ko anh nhỉ?
câu chuyện lúc sáng anh KTxd có hé mở con cua bể đó Anh
Nay thấy DMC mới là tích cực.
VN25 gì đó cũng chỉ để tham khảo thôi, bank chắc gần tết mới coi lại. Ưng bụng VIB nhưng ngặt nỗi upcom rất lười xem.

Trăm hay không bằng tay quen.
Các bệnh viện quá tải thì tay nghề bác sỹ càng cao: thực hành hàng trăm ca, tiếp xúc hàng nghìn triệu chứng lâm sàng.
Ngược lại tuyến tỉnh ít bệnh nhân, hoặc toàn bệnh cảm mạo thông thường thì tay nghề ngày càng cùn thôi :))
Em thấy chủ yếu một phần trường lớp không hướng dẫn cách tư duy nên còn gian nan lắm.
Đến 80% lượng bác sĩ hiện nay vẫn coi thường chức năng của dinh dưỡng trong việc phòng và chữa bệnh thì nó sai thật anh ạ.

Khi không hiểu thì rất khó để mua hoặc bị lấn cấn dù là đầu tư hay giao dịch. Ví dụ sáng nay thấy rất rõ CVT có tín hiệu tích cực nhưng nhìn sơ các chỉ số và tin tức thì ko có gì nổi bật. Vậy mà vẫn CE và NN mua mạnh. Thôi khó thì bỏ qua.

Khi không hiểu thì rất khó để mua hoặc bị lấn cấn dù là đầu tư hay giao dịch. Ví dụ sáng nay thấy rất rõ CVT có tín hiệu tích cực nhưng nhìn sơ các chỉ số và tin tức thì ko có gì nổi bật. Vậy mà vẫn CE và NN mua mạnh. Thôi khó thì bỏ qua.
Em cũng đồng ý với anh. Nếu không đạt đủ tiêu chí thì thôi. Nói như Mod" Dê làm khổ Bò thôi"

Nay thấy DMC mới là tích cực.
Sáng quan sát thấy có cục 10k đè bán giá 47 trong lúc KL các bước giá mua bán đều lom dom <1k, tới 10h hủy lệnh 47 thì chạy lên 48 rồi lại bị ép ngược về. BB nằm vùng chưa muốn cho chạy hay đang gom?

Mình hết tiền mà vẫn đang mong thị trường sập 1 cú đáng kể nữa để full margin thì biết những cụ đang full tiền sốt ruột thế nào đấy :21:

Status
Not open for further replies.
Back