Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Không phát hiện dc thì đáng sợ hay phát hiện dc thì đáng sợ nhỉ?
phát hiện cái không phát hiện mới đáng sợ
" theo ghi nhận số ca dn tăng nhanh 1-3-22...., nhưng không biết NGUỒN GỐC lây từ ai" do vậy 20000 về hn, 18000 về sg là bóng ma không hề nhỏ

phát hiện cái không phát hiện mới đáng sợ
" theo ghi nhận số ca dn tăng nhanh 1-3-22...., nhưng không biết NGUỒN GỐC lây từ ai" do vậy 20000 về hn, 18000 về sg là bóng ma không hề nhỏ
Không tìm ra nguồn gốc thì cách ly toàn bộ cái có thể là nguồn gốc kế tiếp là xong. Ko xử lý dc gốc thì chặt thân. Em thấy xử lý tốt đó chứ, có điều ít người thực sự ngồi để suy nghĩ.

Không tìm ra nguồn gốc thì cách ly toàn bộ cái có thể là nguồn gốc kế tiếp là xong. Ko xử lý dc gốc thì chặt thân. Em thấy xử lý tốt đó chứ, có điều ít người thực sự ngồi để suy nghĩ.
cái này gọi là thầy bói mù bói voi thôi thầy
ví dụ một thuyết âm ưu thôi nhé, không phải thật nhé....nếu nguồn bệnh là do mấy đại ca trung q nhập tịch trái phép (không biết ảnh có phải có mục đích truyền bịnh như đô la trung nói hông)...như vậy các tp du lịch hông chỉ dn mà nha trang vung tau huê hôi an quang ninh.....cũng đầy đại ca dạng này ...thì sao???

cái này gọi là thầy bói mù bói voi thôi thầy
ví dụ một thuyết âm ưu thôi nhé, không phải thật nhé....nếu nguồn bệnh là do mấy đại ca trung q nhập tịch trái phép (không biết ảnh có phải có mục đích truyền bịnh như đô la trung nói hông)...như vậy các tp du lịch hông chỉ dn mà nha trang vung tau huê hôi an quang ninh.....cũng đầy đại ca dạng này ...thì sao???
Khả năng thì vô vàn, chiến lược thì một vài, cái nào đúng thì làm thôi :))) biết trước tương lai thì giờ VN nhiều thủ tướng lắm, khi bé nhiều lúc cũng mơ mộng lắm.

Em vẫn tin vào cách xử lý của VN mình, lần này thì nhiều hơn và bất ngờ hơn nên sẽ mất nhiều công sức hơn. Chứ HN đã rà soát toàn bộ người có mặt ở ĐN từ 8/7 rồi. Mà cái món này là sở trường của a Chủ tịch rồi

Em vẫn tin vào cách xử lý của VN mình, lần này thì nhiều hơn và bất ngờ hơn nên sẽ mất nhiều công sức hơn. Chứ HN đã rà soát toàn bộ người có mặt ở ĐN từ 8/7 rồi. Mà cái món này là sở trường của a Chủ tịch rồi
Sợ anh Chung đang gặp khó khăn với vụ nhân viên thân cận bị bắt không còn tâm trí đâu nữa.

Cái này nó là không thể tránh khỏi, sớm thì muộn thôi trừ khi có vắc xin hoặc VN muốn bế quan tỏa cảng forever :1:
Chỉ mong hệ thống y tế VN ko bị quá tải thôi.

Có khi nào đúng như Trump nói: nước Mỹ nhiều người bị vì xét nghiệm nhiều không ta?
Có khi nào 100 ngày qua VN mình cũng nhiều người bị nhưng không có triệu chứng, hoặc triệu chứng nhẹ? Nếu thế thì có miễn dịch cộng đồng cmnr :21:

Việc của chúng ta có thể làm là:
1. Đeo khẩu trang
2. Hạn chế tập trung đông người.
3. THường xuyên rửa tay.
4. Sợ quá thì bán cổ thu tiền.
5. Không sợ thì mua thêm cổ phiếu, sau bán lại cho mấy ông đang sợ hôm nay :21:

Mọi việc khác không thể làm gì được thì không nên lo sợ làm gì.

Việc của chúng ta có thể làm là:
1. Đeo khẩu trang
2. Hạn chế tập trung đông người.
3. THường xuyên rửa tay.
4. Sợ quá thì bán cổ thu tiền.
5. Không sợ thì mua thêm cổ phiếu, sau bán lại cho mấy ông đang sợ hôm nay :21:

Mọi việc khác không thể làm gì được thì không nên lo sợ làm gì.
Chế hôm nay hơi tăng động nha :21::21::21:

80k từ đà nẵng cứ thế cho tự do tỏa đi khắp nước mà ko qua screening test thì ko toang mới lạ... lại còn kêu gọi tự giác cách ly và khai báo... quá xa xỉ với nền văn minh xứ vịt hehe...
2 ngôi sao covid một thì chuyển công tác, 2 thì đang lao đao chánh chị chánh em... mình zun roài...

Status
Not open for further replies.
Back