Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
chờ được 5 năm thì quả là tài giỏi :1178:
mình chỉ chờ đc tối đa 2-3 tuần mà ko có gì là :19:
Có deal bán tài sản mà thầy.
Đen cái là lâu vãi.
Tiền DXG đặt cọc gần trăm tỷ mấy năm rồi.
74.000 m2 đất quận 9, giá trị quyền sử dụng đất có 131 tỷ, ngại gì không chờ thầy

Đen cái là lâu vãi.
74.000 m2 đất quận 9, giá trị quyền sử dụng đất có 131 tỷ, ngại gì không chờ thầy
cơ bản là lâu quá :109:

• Like
Reactions: TTN
Đen cái là lâu vãi.
Bây giờ tất cả là phải qua đấu giá hết chị ạ, ko phải cứ khơi khơi mà mua của nhau được, khởi tố mấy vụ rồi! Nếu có miếng là chúng nó thổi lâu rồi, cách mạng vẫn còn gian khổ đấy!:1::1::1:

Bây giờ tất cả là phải qua đấu giá hết chị ạ, ko phải cứ khơi khơi mà mua của nhau được, khởi tố mấy vụ rồi! Nếu có miếng là chúng nó thổi lâu rồi, cách mạng vẫn còn gian khổ đấy!:1::1::1:
Đặt cọc rồi.
Sợ mỗi bán rẻ thôi. Chứ bán đúng giá thì mảnh đó không dưới 10tr/m2. Lãi khoảng 600 tỷ, sau thuế còn khoảng 480 tỷ, gấp 4 lần vốn hóa hiện nay.

Đặt cọc rồi.
Sợ mỗi bán rẻ thôi. Chứ bán đúng giá thì mảnh đó không dưới 10tr/m2.
Vậy em mới nói đặt cọc là kiểu ngày xưa thôi, giờ phải qua đấu giá hết, đất của mình cũng chưa chắc đã phải của mình, nhiều công ty có đầy đất mà còn án binh bất động sợ đem ra đấu giá thằng khác nó phang mất. toàn đất thuê của nhà nước doanh nghiệp chỉ đứng tên thôi!:1::1::1:

Vậy em mới nói đặt cọc là kiểu ngày xưa thôi, giờ phải qua đấu giá hết, đất của mình cũng chưa chắc đã phải của mình, nhiều công ty có đầy đất mà còn án binh bất động sợ đem ra đấu giá thằng khác nó phang mất. toàn đất thuê của nhà nước doanh nghiệp chỉ đứng tên thôi!:1::1::1:
Cái này đã được duyệt quy hoạch 1/500. Có quyết định giao đất thu tiền một lần là 131 tỷ rồi.

Status
Not open for further replies.
Back