Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Phí, thuế nặng lắm anh ơi, ko bõ ý. Chắc size anh khá to, canh nó vất vả lắm

Sent from my iPhone using Tapatalk
chơi cho đỡ buồn thôi a.giờ mình ko tìm dc cổ nào tốt,vùng lưng chừng này vào hàng ăn không dc bao nhiêu,nó đổ cho 1 cây thì mất 20-30%.toi mạng.e chơi nhỏ mà a.

Tưởng anh múc vàng rùi

100 ông mua vàng thì bán hết vùng 50tr rồi,dân buôn vàng đang ngồi canh me bóng phân xem giá biến động thế nào.nếu khoảng cách chênh lệch 2tr-3tr/1L so với SJC thì mình cũng hùa theo các a tay to mua ít,giá cách nhau 1tr5/1L<SJC> mua gì nữa a ơi.xót ruột lắm

100 ông mua vàng thì bán hết vùng 50tr rồi,dân buôn vàng đang ngồi canh me bóng phân xem giá biến động thế nào.nếu khoảng cách chênh lệch 2tr-3tr/1L thì mình cũng hùa theo các a tay to mua ít,giá cách nhau 1tr5/1L<SJC> mua gì nữa a ơi.xót ruột lắm
Quay đi quay lại anh lại múc cổ ý mà, haizz

giá như mua xong nhà nước hay ủy ban ck cho e cái giấy chứng nhận sở hữu gì gì đó cũng được.giờ mua vàng hay nhà đất thì chắc cú hơn.nghe tới TTCKVN e cứ thấy ghê ghê,rợn hết cả mình
Thôi hay anh bỏ 30K đi rùng mình đi cho hết sợ ạ :), cần xèng lại ngứa ngáy

Thôi hay anh bỏ 30K đi rùng mình đi cho hết sợ ạ :), cần xèng lại ngứa ngáy

chán nhà nước mình thật,hội nhập các tỉnh còn xin kinh doanh mại dâm,nhạy cảm các kiểu.mấy ông công an đi rình rập bắt bớ mấy vụ này dân nó cười cho,làm gì có chứng cứ bán dâm.vào bắt tại trận nó nói tôi tự nguyện thì phạt cái gì.e cứ làm 500k vnd thôi a ơi,30ku e nhường các a VC tay to trên này

:24::24::24: Sợ quá!
Trước đại hội 13 thằng a thiện lành nó còn phá đám nhiều,giờ tới xếp lớn còn phải dọa tỉnh nào ko chịu giải ngân thì sẽ chuyển sang địa phương khác,vài hôm sau bộ nông nghiệp chuyển trả 18k<của ông đây>,ko cần suy nghĩ và tính toán nhiều cứ làm ngược những gì xếp lớn nhất nói là thành công,ai làm theo chết chắc...hehehe sợ chưa a ....

chán nhà nước mình thật,hội nhập các tỉnh còn xin kinh doanh mại dâm,nhạy cảm các kiểu.mấy ông công an đi rình rập bắt bớ mấy vụ này dân nó cười cho,làm gì có chứng cứ bán dâm.vào bắt tại trận nó nói tôi tự nguyện thì phạt cái gì.e cứ làm 500k vnd thôi a ơi,30ku e nhường các a VC tay to trên này
Nếu cho thoải mái thì em đó lại về giá 500k Việt Nam bác nhỉ!:21::21::21:

Trước đại hội 13 thằng a thiện lành nó còn phá đám nhiều,giờ tới xếp lớn còn phải dọa tỉnh nào ko chịu giải ngân thì sẽ chuyển sang địa phương khác,vài hôm sau bộ nông nghiệp chuyển trả 18k<của ông đây>,ko cần suy nghĩ và tính toán nhiều cứ làm ngược những gì xếp lớn nhất nói là thành công,ai làm theo chết chắc...hehehe sợ chưa a ....
Cơ chế này làm suốt hơn 1 năm qua đa số công chức ngồi uống nước trà và đọc báo cho lành, có gì căng tí thì ta kính chuyển.... rồi ăn lương ngân sách chờ về hưu :105: Cả 1 bộ máy trì trệ thế thì Chứng lên mạnh sao được, sideway là quý rồi thầy nhở :1:

Em nó lại tung tăng đi dự sự kiện đây, sau khi dọa cho cư dân mạng không dám mở miệng vì sợ em nó tự tử.
Đồng hồ 800 triệu nhá :21:

Cơ chế này làm suốt hơn 1 năm qua đa số công chức ngồi uống nước trà và đọc báo cho lành, có gì căng tí thì ta kính chuyển.... rồi ăn lương ngân sách chờ về hưu :105: Cả 1 bộ máy trì trệ thế thì Chứng lên mạnh sao được, sideway là quý rồi thầy nhở :1:
chuẩn a ơi,giờ trình hồ sơ lên lãnh đạo họ nói giờ ký ko sai,nhưng 10 năm nữa bị khởi tố ai chịu,cứ nhì nhằng cầm sổ cho chắc.

Status
Not open for further replies.
Back