Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Nó gửi question list trước rồi ấy chứ mà có chuẩn bị gì đâu/không chuẩn bị đến nơi đến chốn.
Học nói tiếng Anh tốt đâu có gì khó lắm mà sao người VN lười thế không biết, tiếc cho anh Vova :1:
Em cũng lười lắm, thôi ko dám chê đâu ạ :((

Sent from my iPhone using Tapatalk

Kể cả lần đầu. Với tư cách phó tổng tập đoàn tỷ đô đang mong muốn vay vốn ngoại và bán ra TT TG thì không thể ậm ọe như vậy được :1:
Trông quê thế nào ý, ko bằng mấy em PR

Chán các anh chị thật. So sánh CEO một DN lớn với mấy em PR , người mẫu :21:
Nói đi phải nói lại: Thế mới thấy tài thuyết trình của CEO lớn như thế nào nên người ta mới so sánh vậy :)))

• Like
Reactions: TTN
Nói đi phải nói lại: Thế mới thấy tài thuyết trình của CEO lớn như thế nào nên người ta mới so sánh vậy :)))
Kỹ năng thuyết trình trước đám đông là 1 kỹ năng vô cùng quan trọng. Các CEO đều phải/nên đi học và tập dượt thành thạo.
Kể cả chị phó có ngoại hình bình thường thế nào nhưng nếu có tài ăn nói thuyết phục thì sức hút với người nghe sẽ hiệu quả hơn nhiều.

Kỹ năng thuyết trình trước đám đông là 1 kỹ năng vô cùng quan trọng. Các CEO đều phải/nên đi học và tập dượt thành thạo.
Kể cả chị phó có ngoại hình bình thường thế nào nhưng nếu có tài ăn nói thuyết phục thì sức hút với người nghe sẽ hiệu quả hơn nhiều.
Tầm đấy mà ko có người lo về mặt hình ảnh thì em nghĩ cũng phải xem lại :))

Đến lúc anh đi du lịch tiếp rồi đó :)), chắc ko vượt được lại võng thôi

Ơ đúng anh nhỉ :)) Em đánh dấu 55 là đố dám vượt. Lằng nhằng nhìn 42 của Zz đấy.
Xuống thêm tí nữa em mua. Sinh nhật vợ đến nơi rồi :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Không biết có phải do chị í phát biểu hay quá hay ko mà Tây bán ác quá anh nhỉ :)))

Status
Not open for further replies.
Back