Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Hôm qua có thấy mà chưa trả lời thầy, mọi thứ là vô thường, trong một hệ quy chiếu khác thì cũng chỉ là con đực con cái ở cạnh nhau mấy chục năm, hay âm dương song hành, hay chỉ là quy ước 0 và 1...
4 năm trước lúc còn yêu nhau vợ em có nói chỉ mong muốn có 1 hạnh phúc giống như ba mẹ, ấy vậy mà vừa cưới dc 5 tháng thì ba vợ sang Miến xuất gia tu hành, buông bỏ mấy chục năm, mẹ vợ , chị vợ cũng muốn đi nhưng sức khỏe chưa cho phép. Bản thân càng về sau này đã bớt đánh giá và ko soi xét, mọi thứ nó là cái nó sẽ là, đó là vô thường.
Mấy lão thiền sư trong đây bảo: như nó là. Thầy thì bảo: nó sẽ là. Sao nghe các thầy nói nó càng mông lung... :21:

• Like
Reactions: TTN
Mấy lão thiền sư trong đây bảo: như nó là. Thầy thì bảo: nó sẽ là. Sao nghe các thầy nói nó càng mông lung... :21:
Em ko biết thì nói nó sẽ là :) ai tinh thông biết nó là thì nó là. Với cả chỉ là thấy cái nào đúng thì để ý thôi chứ không có thích :) vì có thích thì sẽ có lúc ko thích.
P/s: thôi ngưng chủ đề tôn giáo ở đây, em thì tôn giáo nào cũng dc, vô thần cũng dc, đời có là mấy đâu.

Last edited:
Em ko biết thì nói nó sẽ là :) ai tinh thông biết nó là thì nó là. Với cả chỉ là thấy cái nào đúng thì để ý thôi chứ không có thích :) vì có thích thì sẽ có lúc ko thích.
P/s: thôi ngưng chủ đề tôn giáo ở đây, em thì tôn giáo nào cũng dc, vô thần cũng dc, đời có là mấy đâu.
pc1 sao Anh, nhồi thêm ko đây

thấy sau vụ hoa hậu 30k vừa rồi thì bà con rút 1 kết luận
các nhà đầu tư đều thua "lỗ"
mới dòm lại sơ thị trường thì các con chia cash đang khỏe hơn: ssi, shs, nt2, gas, tlg :1cool_byebye:
em hơi bi quan về TT nên lỡ mất mấy deal

pc1 sao Anh, nhồi thêm ko đây
Ko biết, vị thế khác nhau khuyên thế nào dc, bữa có mua thêm, giá vốn lên 17.126, SL 17.8. Nay lại mua lại PHR phù trợ a Bé. Tính cutloss HBC nhưng nay lại tích cực chưa vi phạm rule nên thôi, cut AAA hòa phí, cut ...chả nhớ nữa.

điểm trừ là bối cảnh thế giới đang dần xấu đi
để xem ngày mai các anh í xử lý tình huống ntn
lẽ nào các a mẽo cũng biết mình đang xấu đi nên cũng mông má lại cho đẹp dáng :1cool_byebye:
điều này giúp nở có 1 cơ hội đẹp tuyệt vời
1 cú break đẹp và kéo tiền vào hay là 1 uất ức trend vẫn tiếp diễn :115:
good morning!

lẽ nào các a mẽo cũng biết mình đang xấu đi nên cũng mông má lại cho đẹp dáng :1cool_byebye:
điều này giúp nở có 1 cơ hội đẹp tuyệt vời
1 cú break đẹp và kéo tiền vào hay là 1 uất ức trend vẫn tiếp diễn :115:
good morning!
Cũng chính vì cái tâm lý tốt của CK Mỹ và Tàu mà các đại bàng VN như anh Hưng, VFM, cagt đổi ngoắt view từ bearish sang bullish đó thầy với cái suy nghĩ: Thằng Mỹ tan hoang vì dịch bệnh và xung đột sắc tộc, thằng Tàu thì trade war chưa xong lại đến covid rồi ngập lụt... vậy mà vẫn liên tục phá đỉnh, trong khi VN covid-free, LS hạ, tiền nhiều... mà không tăng nổi ư :1:
Cùng theo dõi xem hôm nay các anh làm gì nào :105:

Cũng chính vì cái tâm lý tốt của CK Mỹ và Tàu mà các đại bàng VN như anh Hưng, VFM, cagt đổi ngoắt view từ bearish sang bullish đó thầy với cái suy nghĩ: Thằng Mỹ tan hoang vì dịch bệnh và xung đột sắc tộc, thằng Tàu thì trade war chưa xong lại đến covid rồi ngập lụt... vậy mà vẫn liên tục phá đỉnh, trong khi VN covid-free, LS hạ, tiền nhiều... mà không tăng nổi ư :1:
Chứng tỏ TTVN đang cẩn trọng quá mức or các anh ko muốn bán hàng giá cao

Sent from my iPhone using Tapatalk

CÒn việc của mình là tìm mã :)).

Em đang đi kích cầu du lịch mà thấy dân vẫn thích ăn cá nhiều hơn thầy ạ

Status
Not open for further replies.
Back