Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Em lại đang cho quân trinh sát thám thính bác ạ, cái exhaust volume đang làm em phấn khích trong khi lãi suất tiết kiệm đang ngày một hạ thì chúng nó phải cờ bạc thôi!:1::1::1:
Trên lý thuyết, LS hạ, tín dụng không tăng được là biểu hiện của nền kinh tế yếu, có hơi hướng giảm phát & đình đón nhẹ. Tuy nhiên, tiền rẻ ngập ngụa thì lại phải oánh bạc thôi, nước chảy chỗ trũng :1:

Em lại đang cho quân trinh sát thám thính bác ạ, cái exhaust volume đang làm em phấn khích trong khi lãi suất tiết kiệm đang ngày một hạ thì chúng nó phải cờ bạc thôi!:1::1::1:
Dân thị trường có khác :)))
Like.

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Em lại đang cho quân trinh sát thám thính bác ạ, cái exhaust volume đang làm em phấn khích trong khi lãi suất tiết kiệm đang ngày một hạ thì chúng nó phải cờ bạc thôi!:1::1::1:[/QUOTE
Bao giờ chơi to được thì chơi, nửa tháng rèn mắt với tiền lẻ thấy mỏi rồi, tôi nghỉ thôi.

Thứ tư: cụ @ngamison bảo theo trend dài 3 -4 năm.
Thứ sáu: bảo thị trường vẫn trong fa điều chỉnh thôi.
Thứ hai: bảo đang ra những lô cuối cùng.
Thực không hiểu sao có thể như thế cơ chứ
Mình giữ lại phần để dài hạn, thực chất là giá vốn bằng 0, toàn bộ phần chơi trung hạn đã thoát.

Thứ tư: cụ @ngamison bảo theo trend dài 3 -4 năm.
Thứ sáu: bảo thị trường vẫn trong fa điều chỉnh thôi.
Thứ hai: bảo đang ra những lô cuối cùng.
Thực không hiểu sao có thể như thế cơ chứ
Kệ thôi chị à, đôi lúc e cũng mất phương hướng. Chỉ là đôi dòng tâm sự nhẹ, giải toả cõi lòng

Sent from my iPhone using Tapatalk

Có nghĩa là mình nghỉ chứ không có ý đánh giá xấu về thị trường, chẳng qua là chưa thấy đến lúc chơi to.
Em thấy VN đi như này mới hay, từ tốn nhẹ nhàng. Dòng tiền sẽ tìm đến những cổ phiếu xứng đáng được tăng giá thay vì ồ ạt như xưa

HPG chẳng khác gì siêu tăng trưởng, cách đi thì lừ lừ như xe tăng ngóng theo thị trường

Trông thị trường vol có vẻ yếu vậy thôi chứ vượt 860, phá trend giảm và vượt trên MA20 là tiền lại vào ầm ầm thôi. Không có kênh đầu tư hấp dẫn nào khác hơn trong lúc lãi suất ngày càng giảm thì tiền chỉ trực chờ lao vào.

Trông thị trường vol có vẻ yếu vậy thôi chứ vượt 860, phá trend giảm và vượt trên MA20 là tiền lại vào ầm ầm thôi. Không có kênh đầu tư hấp dẫn nào khác hơn trong lúc lãi suất ngày càng giảm thì tiền chỉ trực chờ lao vào.
chỉ cần 1 vài phiên có ăn là tiền lại vào sới bạc

Status
Not open for further replies.
Back