Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Tin đó là thật mà. Có điều xét nghiệm lại lại là âm tính.
Chị còn phải tạm dừng chuyển tiền thuê phòng nghỉ vì sợ có lây nhiễm trong cộng đồng đấy.
Tin xác nhận âm tính ra sáng sớm rồi nên cũng không ảnh hưởng gì
Ở nhà đánh chứng cho sướng chị nhỉ! Đi du lịch làm gì! Hôm nay em bắt đầu nhặt 1 con dài hạn!:24::24::24:

Nếu các bạn tiếp tục dùng diễn đàn cho mục đích lùa gà, phục vụ cho mua bán nhanh kiếm lời mình sẽ không sinh hoạt ở đây nữa.
Hôm nay ngày đẹp mà chị, vui lên đi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Không cần phải đầu tư dài hạn. Làm gì kiếm được tiền đều tốt.
Nhưng đánh nhanh thì đừng phân tích vĩ mô, phân tích DN làm gì, ảnh hưởng tâm lý người khác.
Canh bán thì nói tốt, canh mua thì chê xấu là không nên.
Mỗi ng một phong cách chị ơi, dần rồi hiểu tính thôi...
Dạo trc có bác nào hay chê xấu lắm nhưng đỏ mạnh thì vẫn mua...
Nên đừng nghĩ ai cũng chân tình như mình...

Nhưng đánh nhanh thì đừng phân tích vĩ mô, phân tích DN làm gì, ảnh hưởng tâm lý người khác.
Kệ chị ạ thế nó mới đa màu sắc.
Chắc gì ông canh bán nói tốt đã đúng =)), bán xong nó vân tăng thì làm sao :)))))).
Chê xấu để canh mua, rồi mua xong vẫn xấu lè thì sao =)) vẫn toang như ai thôi.

Kể cả đánh nhanh thì vẫn phải vào doanh nghiệp tốt chị nhé! Không thì ko khác gì chơi xổ số! Em thấy phân tích của em chỉ làm mọi người mua được cổ phiếu tốt với giá tốt hơn vì nó đúng với timming. Còn không muốn chứng minh đúng sai ở đây cái thời đó qua rồi! Cứ lúc nào cũng tôi luôn đúng mà không kiếm được nhiều thì là vứt đi.:1::1::1:

Kệ chị ạ thế nó mới đa màu sắc.
Chắc gì ông canh bán nói tốt đã đúng =)), bán xong nó vân tăng thì làm sao :)))))).
Chê xấu để canh mua, rồi mua xong vẫn xấu lè thì sao =)) vẫn toang như ai thôi.
nói như ngôn ngữ tuổi teen là mấy ông đó làm chuyện ruồi bu :24:

Ngân hàng thừa tiền, đầu vào nhiều mà ra ko được thì béo gì đâu. Các anh mang chỗ tiền thừa đó vất lên sàn thì thanh khoản ko đến mức èo uột như bây giờ :10:

Status
Not open for further replies.
Back