Bình luận Giao dịch hàng ngày- CHẶNG ĐƯỜNG BƯỚC ĐI CÒN BẤT NGỜ......

Status
Not open for further replies.
Có tranh luận mới hay chứ anh, ôm 1 mình tự kỷ lắm =)), mất công giới thiệu rồi
Có mấy quỹ to niêm yết để mà phải public danh mục đâu anh. Anh tính ăn hết kèo thơm ạ?
Bu phét thì lỡ dại thôi chứ mấy ai quảng đại và bác ái như chị Đại nhà mình.:10:

Thấy cơ sở xuống, cut loss, tiền để đó làm gì, táy máy mới hỏi. Thị trường xuống có cửa nào kiếm được. Phái sinh đó, ôi mỏ vàng đây rồi. Short sell ngay thôi. Toàn chuyên gia bảo KQKD Q2 xấu lắm, covid hoành hành. Vừa short xong thì thị trường quay đầu, phái sinh cộng hưởng. Lại cuống cuồng cut loss phái sinh. Đúng là thiệt đơn thiệt kép. Tâm sự không của ai cả, hihi :21:

Có thầy nào nhà mình ngó con DAH ko? Lái oánh con này từ tốn thật, cứ mua dần dần lên, mua đến đâu lại kê đến đấy!

Bạn bè em F0 đa số đầu tư vài chục triệu có lời 30%, giờ gia tăng lêm mấy trăm triệu nó giảm lại 10% thì vừa hóa vốn, cũng đang vã hết cả mồ hôi rồi.
Vậy ý kiến bạn F0 của bác là tử thủ đợi quay lên chốt lãi hay bán bảo toàn vốn?
Lo rằng nếu nó "dở hơi" mà giảm tiếp tầm 10% thì bà con tháo chạy chắc ghê lắm :109:

Thấy cơ sở xuống, cut loss, tiền để đó làm gì, táy máy mới hỏi. Thị trường xuống có cửa nào kiếm được. Phái sinh đó, ôi mỏ vàng đây rồi. Short sell ngay thôi. Toàn chuyên gia bảo KQKD Q2 xấu lắm, covid hoành hành. Vừa short xong thì thị trường quay đầu, phái sinh cộng hưởng. Lại cuống cuồng cut loss phái sinh. Đúng là thiệt đơn thiệt kép. Tâm sự không của ai cả, hihi :21:
Thầy dạo này còn chơi FUT nữa không :1:

Có mấy quỹ to niêm yết để mà phải public danh mục đâu anh. Anh tính ăn hết kèo thơm ạ?
Bu phét thì lỡ dại thôi chứ mấy ai quảng đại và bác ái như chị Đại nhà mình.:10:
Chị TTN xưa nay vẫn thế, từ Vf đến VC một phong cách đó thôi.hehehe

Vậy ý kiến bạn F0 của bác là tử thủ đợi quay lên chốt lãi hay bán bảo toàn vốn?
Lo rằng nếu nó "dở hơi" mà giảm tiếp tầm 10% thì bà con tháo chạy chắc ghê lắm :109:
Em nói thẳng luôn không nên đầu tư chứng khoán bác ạ, để đạt được lợi nhuận trong lĩnh vực này quá khó. Bỏ đi để làm người tử tế :)

F nào vô sòng thì cũng đều muốn ăn bạc cả, đầu cơ hay đầu tư cũng thế, ăn tiền mới cảm thấy vui đc ko thì đau khổ lắm, tiền đi liền khúc ruột. Tùy, có người thích cướp nhanh có người thích nhặt dài :1cool_byebye: đúng như anh gì bảo toàn phường trộm cắp nhưng phải có nghệ danh nghe cho nó sang.

F nào vô sòng thì cũng đều muốn ăn bạc cả, đầu cơ hay đầu tư cũng thế, ăn tiền mới cảm thấy vui đc ko thì đau khổ lắm, tiền đi liền khúc ruột. Tùy, có người thích cướp nhanh có người thích nhặt dài :1cool_byebye: đúng như anh gì bảo toàn phường trộm cắp nhưng phải có nghệ danh nghe cho nó sang.
Siêu cổ Pxx

Status
Not open for further replies.
Back